Tư Vấn Đầu Tư Metro Star Q9

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
bác có văn bản chấp thuận của UBND về việc cho CT thi công cầu bộ hành không? Hay mới chỉ là công văn CT xin chủ trương làm. Còn duyệt thì chưa biết bao giờ được duyệt. Uy tín CĐT đã không có, những cái tốt đẹp thì toàn là bánh vẽ, chưa có gì xác thực hết, giấy phép xây dựng cũng không có luôn. Thằng Sing mạnh tiền thì nó rút về rồi. Còn lại thằng CT nợ dai như đỉa làm CĐT.
Có bác nhé. Giai đoạn đầu mình chạy bên này lên mình nghiên cứu rất kỹ. Tuy nhiên sau khi nghe thông tin Sing rút về thì mình không còn tâm huyết nữa. Mình cũng đã rút và không tiếp tục ký cọc giai đoạn 1 nữa.
Theo quan điểm cá nhân của mình. Dự án này đã có GPXD từ hồi trước, nhưng là thiết kế của I-Home Đông Sài Gòn. Khả năng rất lớn là CĐT sử dụng cái GPXD cũ để xây và đang làm hỗ sơ điều chỉnh cái mới. Vì vậy khả năng vẫn sẽ triển khai xây dựng theo thiết kế mới và hoàn thiện giấy phép cũ. Nhưng nếu điều đó trở thành sự thật thì khả năng ra sổ hồng cho căn hộ này rất mông lung.

Hạng D
12/7/13
2.061
7.579
133
Hồ Chí Minh
Có bác nhé. Giai đoạn đầu mình chạy bên này lên mình nghiên cứu rất kỹ. Tuy nhiên sau khi nghe thông tin Sing rút về thì mình không còn tâm huyết nữa. Mình cũng đã rút và không tiếp tục ký cọc giai đoạn 1 nữa.
Theo quan điểm cá nhân của mình. Dự án này đã có GPXD từ hồi trước, nhưng là thiết kế của I-Home Đông Sài Gòn. Khả năng rất lớn là CĐT sử dụng cái GPXD cũ để xây và đang làm hỗ sơ điều chỉnh cái mới. Vì vậy khả năng vẫn sẽ triển khai xây dựng theo thiết kế mới và hoàn thiện giấy phép cũ. Nhưng nếu điều đó trở thành sự thật thì khả năng ra sổ hồng cho căn hộ này rất mông lung.
có thì bác show lên đây chứ nói miệng ai tin
dự ớn này lúc đầu làm căn hộ giá rẻ ihome có 800tr mà giờ lên giá 4x ghê quá

Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
Leman vào ở 3 năm, sổ hồng còn mông lung nói chi cái này.
Dạo này thấy chạy media nhiều lắm, tiền trả nhà cung cấp + đối tác thì chây ì không trả. Có khi chạy xong đợt này mấy đơn vị media cạch mặt luôn :)).

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Cái thằng CT group này lầy lắm rồi, ko biết khi nào cho nó lên đường giống alibaba đây. Mấy thông tin xấu về nó đều bị xoá hết nên nhiều người ko biết bộ mặt thật của nó

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Thấy dự án METRO STAR này bắt đầu chạy quảng cáo. Giá bán tính theo m2 lọt lòng chưa VAT (như bạn sales đã đăng) thì gần bằng căn EcoGreen M2 mình vừa mua (cộng trừ chút đỉnh). Không biết lúc mở bán có chiết khấu khủng về giá hay không, chứ với giá này thì thị trường có nhiều lựa chọn ok hơn. Và điều đặt biệt là CĐT khác không thể lầy hơn CT Group.

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Thấy dự án METRO STAR này bắt đầu chạy quảng cáo. Giá bán tính theo m2 lọt lòng chưa VAT (như bạn sales đã đăng) thì gần bằng căn EcoGreen M2 mình vừa mua (cộng trừ chút đỉnh). Không biết lúc mở bán có chiết khấu khủng về giá hay không, chứ với giá này thì thị trường có nhiều lựa chọn ok hơn. Và điều đặt biệt là CĐT khác không thể lầy hơn CT Group.
Mua Eco Green thơm không bác

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
Mua Eco Green thơm không bác
ECo thơm về nghĩa bóng và nghĩa đen (thơm vì ko bị mùi ĐP, thơm về giá cả), mình ra hang nhẹ nhàng chênh 200 - 300tr

cuối năm nay, xuân mai mà khởi động nút giao thông cầu tân thuâận và khách sạn 69 tang dự là sẽ có song thần