Hạng B2
31/10/19
136
162
43
41
Có gì xoắn lên Hàn, Nhật Tàu làm gì, xe về càng nhiều thì người càng nhiều lựa chọn, càng tốt hơn thôi. Riêng mình mới đầu cũng thấy con MG này ok, sau so sánh kỹ lại với các model cùng phân khúc thì bye bye ý nghĩ rước MG về, thiết kế ko quá xuất sắc, option cũng vừa vừa, thương hiệu lởm mà giá cũng ko thật sự cạnh tranh.

Tập Lái
14/12/20
20
8
3
37
Fan của ai cũng ko thay đổi được sự thật là xe TQ mà nhất là xe TQ đang bán ở VN toàn là hàng tào lao mà đến dân bản địa còn ngán. Nếu thích chạy xe mà hôm nào xấu trời cái bánh văng ra chạy bằng 3 bánh thì xin mời mua xe TQ về trải nghiệm. Giờ dân VN không còn dễ dụ như ngày xưa nữa rồi, kinh nghiệm đau thương ngày xe máy TQ đổ bộ sang vẫn còn đó.
Bạn opa cho mình xin link nào xe Tàu bị rụng bánh với. Nghe mà sợ quá.

So cùng tầm giá tiền bán ở VN, thì xe Hàn ko có cửa so với xe Tàu. Nói nhanh cho nó tam giác.;)

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Bạn opa cho mình xin link nào xe Tàu bị rụng bánh với. Nghe mà sợ quá.

So cùng tầm giá tiền bán ở VN, thì xe Hàn ko có cửa so với xe Tàu. Nói nhanh cho nó tam giác.;)
Cần gì link, bạn thích đồ Tàu thì cứ mua về trải nghiệm sau đó là nhân chứng kể lại câu chuyện rụng bánh luôn (với điều kiện là còn có thể kể được). Còn tôi thì không thích nổi tiếng với câu chuyện trải nghiệm đó nên xin phép nói không với xe Tàu.

Tập Lái
14/12/20
20
8
3
37
Cần gì link, bạn thích đồ Tàu thì cứ mua về trải nghiệm sau đó là nhân chứng kể lại câu chuyện rụng bánh luôn (với điều kiện là còn có thể kể được). Còn tôi thì không thích nổi tiếng với câu chuyện trải nghiệm đó nên xin phép nói không với xe Tàu.
Câu chuyện rụng bánh khả năng là sẽ có người kể. Chỉ là ko biết là kể về e Oppa hay kể về e Tập thôi :) (à mà có khi lại kể về e JAV)

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Câu chuyện rụng bánh khả năng là sẽ có người kể. Chỉ là ko biết là kể về e Oppa hay kể về e Tập thôi :) (à mà có khi lại kể về e JAV)
Vậy bạn đợi chắc lâu à, xe Tàu rụng cả 4 bánh thì xe Nhật, Hàn chắc chưa rụng được cái chụp bánh xe.

• Haha
Reactions: malagasy