Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Bọn lều báo nói láo ăn tiền, hơi đâu chủ thớt để ý. Mình mua xe để hưởng thụ sự tiện nghi nó mang lại mà. Có mất giá xe theo thời gian cũng bình thường.

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng B2
24/11/18
497
441
63
HCM
Quan tâm chi lời thiên hạ bác ơi, mấy tay ko sở hữu oto thường anh hùng múa phím ghê lắm haha
Mua xe chạy cho sướng thằng người. 1 tháng bác chạy 500k tiền xăng thì ít (chắc đâu đó 400km/ tháng). Mình thì bán tải đổ >3tr/ tiền dầu tháng, thấy mà oải. Có xe lợi đủ đường, thích xẹt đâu là đi đó

Hạng B2
18/10/21
227
618
93
Ơ... trên VnE thì bác chỉ xem cái báo giá với thông tin xe để tham khảo thôi. Cư dân mạng trên đó toàn não phẳng, không biết VnE duyệt bài thế nào mà có người tâm thần như dqmtrieu lại được duyệt mấy cái cmt tào lao. Đã vậy còn rất nhiều người like nữa chứ, đến chịu :)

Hạng D
8/1/19
1.583
2.220
121
nói túm lại có tiền thì mua, thích thì chạy, ko thích thì chưng ngắm, ai làm gì nhau mà ngại ! tôi mua xe cả năm chạy 1 2 lần đi xuyên việt xong cất ! dịch dã cả năm nay thì chỉ nổ máy nghe cho vui tai , chạy lòng vòng hóng mát , hơi đâu mà nghe bọn trẻ trâu bình loạn cho mệt người ! Bác cũng đi hơn thua vs bọn đấy thì dở rồi !

Hạng B2
26/5/13
469
983
118
Em có thấy tin đăng của Bác trên vnexpress.net.

Những người comment trên đấy hình như là người rỗi việc, kinh tế kém, và hình như cũng ít sở hữu ô tô nên nội dung loạn lắm.

Nên thôi kệ họ thôi Bác. Mua xe để bản thân mình trải nghiệm tiện ích của nó mang lại cho bản thân, lời nói của người ngoài thì không cần phải lưu tâm mà mất thời gian.

Còn việc vnexpress.net tự lấy bài viết rồi sửa lại để đăng câu view thì thôi kệ họ luôn, vì mình cũng chẳng làm được gì tòa báo lớn như vậy đâu.
Vnex coi thời sự tin tức trong nước thôi còn zingg thì coi nay won đao bụng mai dạ trễ ngày thì được. Oto vào diễn đàn os,of,oh thật tế hơn.