Hạng F
7/8/17
7.475
10.183
113
Anh ơi, anh kinh doanh mặt hàng gì mà chở bằng Lead cũng đủ mua 2 chiếc CRV thế, chỉ em làm theo với :p
ảnh đang kể thu nhập của ảnh 30tr 1 tháng vẫn đủ nuôi ô tô thôi mà. còn lại là vấn đề tại sao ảnh nói có cục tiền mặt đủ mua 2 con CRV :p. bác nên chú tâm hỏi phần này hơn là ảnh kinh doanh cái gì :D

Hạng D
1/8/13
1.145
1.138
143
Xe e mua tháng 1/2021 đến giờ mới chạy dc 7500km. Thấy vẫn vui vẻ bình thường. Xe của mình đâu phải của thiên hạ. Ko cần bận tâm

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng B2
25/8/18
166
208
43
38
Xe mình gần 1 năm đây mà chạy chưa dc 4500km nữa. Thời bây giờ đồ công nghệ thì xác định mua sẽ rớt giá thôi (ngoại trừ mấy chiếc xe hiếm trên thế giới có vài chiếc thì mai ra để lâu bán lời thôi). Ở đó mà so đo mua xe hay điện thoại sẽ mất giá. Còn với dịch bệnh như hiện nay, cái oto ngoài che nắng che mưa ra còn giúp mình di chuyển an toàn và dễ dàng hơn. Bên mấy cái diễn đàn ko chuyên về oto như vnexpress thì thôi chủ yếu đăng lên để giải trí hay sau áh.

Hạng D
9/2/15
1.489
7.175
113
40
Lạy bác chủ luôn
tiền mình mình mua
mình có tiền mình mua nhà, mua xe để đó cần thì đi
bác lại để ý chi mấy thằng đang ở trọ, mua xe trả góp lên xỉa xói.
Tự nhiên rước cái bực vào người rồi vào đây than.
Tiền ta ta xài, đời kg ai ngu cả và cũng chẳng ai khôn cả đâu bác ah
mình vui thoải mái, gia đình mình vui thoải mái là dc.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Còn 16 ngày nữa là tròn 1 năm mình mua xe, chạy đúng 3000 km, ahihi. Cũng như đợt bán xe cũ, người mua lúc đầu nghĩ mình tua ODO =))

Hạng B2
5/9/17
275
345
63
35
mẹ cái bọn " vn tốc hành " kiểm duyệt cmt ng ta mới cho đăng lên thì next, từ cái vụ gogotv toàn cmt chửi gogo bênh " vin vat vo " mà trong đam đó chắc j có đứa coi clip dc 1p,cmt nói thẳng nói thất thi nó delete , thằng vin mà đúng nhắm ăn đc thi chắc nó cho chìm xuồng nó càng làm mạnh tay để có uy tin nhưng rất tiếc xe lỗi thì cãi thế méo nao dc, mấy báo như otosg này cmt để vậy thì còn vô tư tý lâu lâu viết bài quang cáo nhìu đứa nhảy vào gào lên, viet bao k quảng cáo thì ăn kít để viết ah, nhắc đến chuyện chủ thớt lam 30tr nuôi dc oto là binh thường, mấy bữa nãy báo quốc tế đăng có bác bộ trưởng ở ta ăn bò dát vàng món nổi tiếng thế giới mà không thấy báo nào nhắc, bác ấy lam lương chưa tới 20tr ăn bữa bằng con xe hơi nữa thi 30tr nuôi con xe chuyên nhỏ .