Hạng B2
19/5/12
331
45
28
Logiterm hoặc như Cty bên em thuê xe bên ngoài thì giá không có cao đâu (VD: Innova tầm khoảng 12,500,000, và phải xuất VAT). Bởi vì mục đích sử dụng xe rõ ràng, và khách hàng là những Cty NN nên không như các Dịch vụ mà bác đề cập.

Công ty của bác Tonyha là công ty gì vậy ạ ?

Tập Lái
3/7/10
3
2
3
Dạ em có chiếc Innova lấy cuối T10/2016. Hiện em muốn cho thuê xe luôn tài xế là đại ca chồng em. Nếu không lừa cho thuê được tài thì cho thuê xe không cũng được ạ.

Em xin cám ơn.

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Dạ em có chiếc Innova lấy cuối T10/2016. Hiện em muốn cho thuê xe luôn tài xế là đại ca chồng em. Nếu không lừa cho thuê được tài thì cho thuê xe không cũng được ạ.

Em xin cám ơn.
Haha, thím mà cho thuê tài, gặp bà chị ở Bình Dương là tài thím mệt á

• Like
Reactions: Linh74

Em xin cám ơn.

Bên em chỉ thuê xác xe thôi. Chứ không có nhận trọn gói bao gồm cả lái xe, như vậy rất khó quản lý. Tuy nhiên, bên em cũng có vài trường hợp nhận luôn cả lái xe, nhưng rất hiếm hoi.

• Like
Reactions: hoangnghidung
Hạng B2
1/9/07
240
16
18
35
Cho e hỏi còn công ty nào cần thuê xe innova mới chạy hợp đồng lâu dài, giới thiệu hoac thuê ko ah, bao tài xăng lun ah, ai bit chỉ giup có hh ạ.tks ạ

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Logiterm hoặc như Cty bên em thuê xe bên ngoài thì giá không có cao đâu (VD: Innova tầm khoảng 12,500,000, và phải xuất VAT). Bởi vì mục đích sử dụng xe rõ ràng, và khách hàng là những Cty NN nên không như các Dịch vụ mà bác đề cập.

em hỏi tí, cho thuê vầy rồi cty thuê hay chủ xe lo vụ bảo dưỡng này nọ cho xe vạy bác?

• Like
Reactions: tonyha