Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Em mua ở SG Ngôi Sao. Giá em thấy chỗ nào cũng vậy. Chắc làm chương trình để clear hàng tồn.
Mẫu này của anh có esp cũng ngon rồi. Tuy nhiên thiếu tính năng BA trợ lực phanh khẩn cấp như xpander

• Like
Reactions: honhiphutho
kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
482
4.042
93
Sale chỉ dồi....cái xe này mở nắp bình xăng tk cũng hay...chỉ cần dừng xe về P mở cửa là có thể mở nắp xăng, không cần lẫy mở như xe nhật
Rồi anh về nhà, đậu xe ngay ngắn xong về P tắt máy, anh mở cửa bước ra phải đi vòng ra sau để đóng cái nắp xăng lại hả anh ? Hay nó thiết kế là lúc anh khóa cửa thì nắp xăng tự động đóng lại ? Cái này thắc mắt thiệt chứ không cà khịa, con này từng một thời là mơ ước của mình.

• Haha
Reactions: pcloud
Hạng B2
15/6/10
197
1.554
93
TPHCM
Mẫu này của anh có esp cũng ngon rồi. Tuy nhiên thiếu tính năng BA trợ lực phanh khẩn cấp như xpander
Em mua cho công ty, tính lấy bản MT, mà vô xe nhìn thấy chán quá, nó cắt trụi lũi, nên chuyển qua sport luôn.

Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Rồi anh về nhà, đậu xe ngay ngắn xong về P tắt máy, anh mở cửa bước ra phải đi vòng ra sau để đóng cái nắp xăng lại hả anh ? Hay nó thiết kế là lúc anh khóa cửa thì nắp xăng tự động đóng lại ? Cái này thắc mắt thiệt chứ không cà khịa, con này từng một thời là mơ ước của mình.
Lẩy khoá điện bên trong tự động đóng mở nhưng nắp ko bung mà đợi mình ấn vào mới bung, a nổ máy hạ thắng tay thì sẽ tự khóa lại

Hạng C
18/7/11
755
1.264
93

Bấm khóa cửa thì không mở được nắp xăng bác.

• Like
Reactions: kq
Hạng B2
7/4/09
349
3.446
93
Cái tem nhỏ quá, người chụp không thấy là 51H xxx42
Nhìn rõ mồn một thế mà lại che biển số.mình đã k ghi lại biển số mà các a lại cứ vạch ra hết cho thiên hạ thấy

Hạng B2
7/4/09
349
3.446
93
Để làm hồ sơ vay chớ a
Vay cũng đâu cần cọc đâu.mình mua cũng là ford nhưng là transit thì chạy ra chỉ màu nào rồi làm giấy tờ vay,ck tiền tra trước qua hôm sau lên nhận xe luôn

Hạng D
4/9/06
2.278
21.742
113
Phát hiện ra 1 lỗi tk của ecosport là cái vô lăng che mất phần trên của cái taplo làm mình khi bật xi nhan hay đèn phải cúi đầu xuống dòm chứ không liếc mắt xuống mà coi được...dở thật...:rolleyes: