Status
Không mở trả lời sau này.
N16
Tập Lái
20/3/07
6
0
1
Thanks thông tin chia sẻ của Bác Koon nhiều,
Bác cho em hỏi thêm
1. Cầu thang của bác tay vịn gỗ và lắp kính hả bác?
2. Cửa sắt của bác dày bao nhiêu vậy? tấm sắt và cửa
3. Cửa nhựa lõi thép bác sử dụng hãng nào vậy, em thì thích cửa nhôm hơn nhưng hôm rồi đi xem giá bèo lắm cũng hơn 2 triệu loại nhôm dày 2 ly, cánh dày 5 phân.
4. Bếp dưới khung bê tông có nghĩa là mình vẫn xây bếp dưới như bình thường chỉ làm phần cửa và học bên trong phải k bác?

Nếu được bác PM giùm em mail của bác, em cũng dự định xây nhà, có gì nhờ bác tư vấn chia sẻ kinh nghiệm

Hạng D
11/5/09
1.048
2.955
143
Chúc mừng bác Mai đã hoàn thành căn nhà mơ ước. Đúng là kết nhất dàn WC và bếp của bác. Đúng là quá ngon bổ rẻ.

Hạng B2
27/8/11
255
0
16
32
Chúc mừng bác đã xong căn nhà mới.

P.S. bác up hình chỗ nào mà e ko thấy (các bác khác thì khen hà rầm thế nhỉ)

ah, bác làm có vượt dự toán ban đầu (trang 1) ko ạ?

N16
Tập Lái
20/3/07
6
0
1
Cám ơn bác Koon,

em không đủ tuổi PM, bác PM địa chỉ mail bác cho em nha

Hạng D
13/8/07
1.544
3.431
113
phần nội thất nhà bác có làm theo thiết kế hay chỉnh sửa gì k? sao em thấy nó... hơi lộn xộn, chắc sắp xếp chưa xong...

Hạng D
13/8/07
1.544
3.431
113
koon1 nói:
Nội thất tức là bàn ghế giường tủ hả bác ? Tính em ham rẻ nên quất nguyên bộ khuyến mãi 30/4 về mà chưa có ở nên để vậy.

EM cũng muốn làm nội thất theo thiết kế nhưng thấy toàn làm bằng MDF mà chất lượng thì hên xui quá
michau83 nói:
phần nội thất nhà bác có làm theo thiết kế hay chỉnh sửa gì k? sao em thấy nó... hơi lộn xộn, chắc sắp xếp chưa xong...
chời ơi, vậy uổng tiền thiết kế sao bác koon, còn mdf em nghĩ k quá tệ hhehehe. nhà em vẫn còn cái kệ tivi bằng ván "okal" gì đấy từ hồi xưa lắc mà tới giờ có hư gì đâu, chỉ có mấy cái bản lề cửa bị rụng thui ah. mà cái đó hạng chợ đó

Last edited by a moderator:
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Cty củ e là Nhaviet 402 NK, khúc ngã tư phú nhuận là P3, 460 chắc khúc siêu thị. Nguyễn kiệm làm gì có Q3

Status
Không mở trả lời sau này.