Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
RE: Mini off ĐN-NT-VT.

Bác Thiết làm cái chú thích từ trái qua phải đi bác, ở đây chỉ biết có mỗi mình bác àh!:) Chiếc xe phía sau có phải của bác Mematiz trong tương lai o bác? và bác cho ý kiến về nó nhé!

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Khi nào ra Đà nẵng vậy ta [8|]? Sao không nghe thông báo gì hết trơn trọi dzậy ?

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: kittyharry

Bác Thiết làm cái chú thích từ trái qua phải đi bác, ở đây chỉ biết có mỗi mình bác àh!:) Chiếc xe phía sau có phải của bác Mematiz trong tương lai o bác? và bác cho ý kiến về nó nhé!
Đây là gara của một (hãng) taxi tại NT,thời điểm đoàn vào tham quan,có rất nhiều xe.Về nguyên tắc,chưa thể tiết lộ đâu là xe của bác Mematiz. Cũng như danh tính các thành viên trong hình,để ae tự nhận,mới...hồi hộp. Hình như có người quen bác Kittyharry trong đó đó..!

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Chúc Daihatsu Mira với hành trình Vũng tàu-Nha trang- Đà nẵng,hoàn tất một chuyến đi tốt đẹp,và sớm báo cáo thành tích...
Với hành trình này thì Daihatsu nói trên quả đã lập thành tích rất lớn:D.Chúc mừng và chúc du xuân thượng lộ bình an

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trích đoạn: Mr.Thiet

Trích đoạn: kittyharry

Đây là gara của một (hãng) taxi tại NT,thời điểm đoàn vào tham quan,có rất nhiều xe.Về nguyên tắc,chưa thể tiết lộ đâu là xe của bác Mematiz. Cũng như danh tính các thành viên trong hình,để ae tự nhận,mới...hồi hộp. Hình như có người quen bác Kittyharry trong đó đó..!
Ủa, thiệt hả bác? Bác làm hồi hộp thiệt! Dù sao cũng
bác nào đó chưa biết mặt nhé!

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: justintran

Khi nào ra Đà nẵng vậy ta [8|]? Sao không nghe thông báo gì hết trơn trọi dzậy ?
Phamtiensinh và Daihatsu Mira đã về đến Đà nẵng lúc 11 pm tối qua...Chắc sẽ sớm có tường trình cùng AE,chỉ tiếc sẽ không có hình vì O2 hết pin..!

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: Kppham

Ủa rất khác so với hình trongmục "ký ức ..tập 2" , hình mà bác Thiết đeo huân chương í !
Em đoán trật lất rồi ! Bác bờm điên gặp bác Thiết rồi hả ?

Bác nhìn thấy mấy cô hay lên TV ở ngoài đời chưa? mặt mụn mà nhăn dữ lắm chứ hông được đẹp như vậy đâu, he he...

Chúc mừng cuộc hội ngộ cuối năm rất vui vẻ và thành công của các bác!

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

He he...Chắc anh "Phạm tiến Sình" đang bận ngủ bù hay chạy tìm phụ tùng để hoàn chỉnh em Mira rồi...chưa thấy báo cáo báo cầy gì cả..!!!

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Chúc mừng bác Phạmtiensinh nhé, vậy là tết này leo đồi ngon lành rồi:)

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Kính chúc các bác một năm mới đầy an lành. Sau khi chia tay MRThiet, MRthudan, mematit, phamtiensinh, và thânhnnt mình một mình về VT mà lòng buồn và rất lo cho Phạm tiến Sinh không hiểu "Thân trai dặm trường" có sao hông, về tói nhà đợi mãi tới 11h và nhận được tn, quá vui không thể nào quên!
Xin cảm ơn bác Mrthiet nhiều.