Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
bikecarevodao nói:
Richievn nói:
hehe hình đẹp quá. Cám ơn bác hội phá
E bỏ MFC hả Richievn

Hí hí đâu có dám bỏ. Tại giờ k có Xe Mit nên vô trỏng sợ bị chém thoai. Có dịp em vẫn đu ra mà

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
chỗ này chật lắm bác L ơi. Không có chỗ đạu xe, nếu có đậu ké bên xưởng Subaru thôi. Nhìn hình lung linh vậy, chứ ngoài xuống cấp lắm rồi. Em ngồi hai lần trong lúc chờ làm xe bên xưởng mà.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Địa điểm nhìn trong hình đẹp đó anh Liêm, nên kết hợp các lần bảo trì xe rồi off luôn vì vị trí địa lý khá xa Q7 mà cư dân Subies Q7 giờ áp đảo các Quận khác rồi (Dragon, DP, Richievn, Cachiva, Kombat) :D
speedvn nói:
Co bac nao den cafe city house chua? http://www.y5cafe.vn/quan...-au-giua-sai-gon-1321/ neu co nhieu cho de xe thi ae bua nao len xuong ghe thu cho nay, em nghe noi nhieu chan dai San sang lam mau cho subbies

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
hehe đấy ông cò Q7 lên tiếng rồi, nghị quyết offline Subies khu vực Q7-PMH nhé (hồ bán nguyện, Cafe dọc đường Bùi Đằng Đoàn, Cafe Phú Long crescent mall,...)
Richievn nói:
chỗ này chật lắm bác L ơi. Không có chỗ đạu xe, nếu có đậu ké bên xưởng Subaru thôi. Nhìn hình lung linh vậy, chứ ngoài xuống cấp lắm rồi. Em ngồi hai lần trong lúc chờ làm xe bên xưởng mà.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
DP nói:
hehe đấy ông cò Q7 lên tiếng rồi, nghị quyết offline Subies khu vực Q7-PMH nhé (hồ bán nguyện, Cafe dọc đường Bùi Đằng Đoàn, Cafe Phú Long crescent mall,...)
Richievn nói:
Like! :D

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
chỗ bác richievn là country house còn em này là city house chắc khác chứ nhỉ? anyway lúc quận 7 lúc quận 2 cho nó máu, bác nào thử cảm giác cầu Phú Mỹ đi tầm 150 đạp thắng gấp cũng có tí cảm giác đấy.
xe tím huế đã tái xuất giang hồ với một võ công thâm hậu, còn sti kombat vẫn là một ẩn số, các bác chuẩn bị lần off tới là cáp kèo. Nghe đồn wrx tím đang có mấy mối trả giá nên cachiva lung lay định thay đổi không khí, nếu thế kèo wrx vs sti 400m phải thực hiện sớm trước khi có thay đổi đội hình.

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
mediavn nói:
chỗ bác richievn là country house còn em này là city house chắc khác chứ nhỉ? anyway lúc quận 7 lúc quận 2 cho nó máu, bác nào thử cảm giác cầu Phú Mỹ đi tầm 150 đạp thắng gấp cũng có tí cảm giác đấy.
xe tím huế đã tái xuất giang hồ với một võ công thâm hậu, còn sti kombat vẫn là một ẩn số, các bác chuẩn bị lần off tới là cáp kèo. Nghe đồn wrx tím đang có mấy mối trả giá nên cachiva lung lay định thay đổi không khí, nếu thế kèo wrx vs sti 400m phải thực hiện sớm trước khi có thay đổi đội hình.
Để xem được giá chốt bao nhiêu e đổi xe khác chơi với STI hiiiiiiiiiii

cachiva nói:
mediavn nói:
Để xem được giá chốt bao nhiêu e đổi xe khác chơi với STI hiiiiiiiiiii

Có người định bỏ cuộc vui ---> chán như con gián! :confused: