DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Thưa các đồng chí, bạn bè gần xa, được sự phân công của lãnh đạo KhoaVan, em xin thông báo chi hội SubaruFC sẽ tổ chức họp mặt đầu xuân (mini-off) vào ngày chủ nhật tuần này:

1. Thời gian: 8:00AM-11:00AM (GMT+7), ngày Chủ Nhật (9/2/2014)
2. Địa điểm: cafe Thượng Quyển tòa nhà OCB số 45 Lê Duẩn, Quận 1 (sân thượng thoáng mát, địa điểm lý tưởng để offline chém gió khỏi sợ paparazzi chụp lén :D, oto gởi bãi xe bên cạnh Diamond plaza cổng đường Lê Duẩn)
3. Nguồn kinh phí: going Dutch (Gangnam style)
4. Nội dung buổi họp mặt:
+ Giao lưu chia sẽ cảnh nhận về các chuyến caravan ngày Tết với Subaru (Đà lạt, Mũi Né, Phú Quốc,...): Dragon, KhoaVan, Mediavn
+ Kế hoạch hành động của chi hội năm 2014, slogan, vision, caravan, social activities,...: Kombat, Mediavn
+ Chia sẽ kinh nghiệm cày xe, drift xe Subaru sao cho không bị đá chém trầy sơn hay cháy bố côn (ambraya) : Cachiva, Kombat
+ và sau cùng là chém gió và photoshop: cái này để em phụ trách :D

Thân mời các bác tham gia đầy đủ cho xôm tụ nhé
Mini_offine SubaruFC họp mặt đầu Xuân

DP.
Bản đồ vị trí cafe OCB:

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Chào mừng bác SubaruLegacy đến với hội nông dân cày xe SubiesFC :D
SubaruLegacy nói:
Chào bác Khoa...
Thêm một Legacy nữa đây :)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
vài hình ảnh buổi offline cập nhật các bác
(chất lượng hình ảnh tương đối do em để quên súng DSLR ở nhà nên bắn tạm bằng HTC One, các bác đừng ném đá nhé :D)
Bóc tem là bác richievn và bạn gái người ấn độ

Từ trái sang: Cachiva (WRX tím Huế), Kombat(Sờ Ti ai), Mediavn(Sờ Ti ai), Chung (MIV)
(bắt quả tang Kombat đang liếc mắt đưa tình Richievn nhé, k biết là bông hay trái đây
)

Từ trái sang: em và HT Khoavan

Richievn khoe Sub mới mod từ xe bán kẹo kéo sang Legacy, test thử MP3 320Kbps nghe chắc phết, chỉ thua mỗi dàn Harman Kardon (nhạc lossless file flac 11400Kbps) xe em :D

Âm thanh khủng nên cách âm cũng phải chuẩn, Richievn demo chở anh em đi 1 vòng nhà thờ Đức Bà để trải nghiệm cách âm mới làm, cảm nhận xe cách âm rất tốt, ngồi bên trong nghe nhạc như phòng trà, tiếng đóng cửa "phập" "phập" chắc nụi như xe Đức

Và Tím Huế cũng đã tái xuất giang hồ, chuẩn bị có kèo WRX vs STi (NFS trên PS3)

Khoa AsernalTeam đến muộn nè (ngồi bên phải)

Hẹn các Bác lần offline tới sẽ tổ chức ở khu vực Hồ Bán Nguyệt - Phú Mỹ Hưng Q7 để có đủ chổ cho anh em khoe hàng Subies :D

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
Ảnh đẹp quá nhưng a biến tấu nhiều nên làm mặt e hơi béo nhỉ a DP nhỉ heeeee....
DP: a dò hỏi thông tin để e về làm hàng xóm nhé
Lần tói off o đâu để xe thoải mái ngắm xe cho vui nhé a e. Chứ cất xe dưới hầm lên cầu thang cafe, mệt quá :)

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Lần sau cafe Soho quận 7 nhé.
Ai đến trễ phạt 5 ổ bánh mì làm từ thiện.
Anh Liêm nhớ thu tiền mặt , no credit card nhé.