Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Re:Muốn biết về xe MINSK

xe của bác hoanggiang thái nguyên, 2,5tr quá ngon cho một chiếc minsk, còn nguyên cái baga chở hàng, nhìn máu quá, tiếc là em nó hơi nũng nịu và khói mù mịt chứ không em cũng chơi một con

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/6/10
196
1
0
Tp.HCM

Chào Bác,

Chính xác là sáng nay giao dịch với Bác hoanggiang thái nguyên đã thành công, vì thế sẽ có vợ 2 trong nay mai. Thế là niềm mong ước bấy lâu nay đã toại nguyện. Sẽ cố gắng thông tin bổ ích và chia sẻ con vợ 2 để cùng Anh Em hội Win máu thêm Minsk.

Minsk khói mù trời & Win nổ vang trời.

Chân chào và quyết thắng

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

ant_win nói:
Hình Em vợ 2 đầu tiên và đã chia tay 1 năm
MINSK - xe XHCN đã quay lại
" border="0" />

Hình Em vợ 2 mới cưới sáng nay

" border="0" />

Em này cũ nhưng liền lạc, lên đẹp không khó. Khi nào vào sg cho em chiêm ngưỡng em nó nhá bác!

Hạng B2
16/10/09
466
0
0

Xe_vohai nói:
ant_win nói:
Hình Em vợ 2 đầu tiên và đã chia tay 1 năm " border="0" />

Hình Em vợ 2 mới cưới sáng nay

" border="0" />

Em này cũ nhưng liền lạc, lên đẹp không khó. Khi nào vào sg cho em chiêm ngưỡng em nó nhá bác!

Khi nào dzìa đến SG, bác Phong cho em cưỡi thử con vợ 3 của bác 1 chút nhé, ước ao cả đời em
là được cưởi chiếc min-khờ này đó

Hạng B2
17/6/10
196
1
0
Tp.HCM

Chào Anh Em hội Win mê thêm Minsk!

Nhất định khi Em nó về Sài Gòn sẽ cho Bác cỡi thử lên em nó, cụ Tân và Phong đang có 1 kế họach để trang điểm lại Em vợ đây.
Út Thư hả? Anh cưới Em vợ 2 này ở Thái Nguyên (giá chuyển nhượng là 2T5 + 500k tiền xe gởi vào = tổng cộng hết 3 củ.

Thân chào và quyết thắng!

Hạng F
22/10/09
8.170
29.935
113

cách nay khỏang 1 tuần em thấy 1 tốp khách tây ba lô đi xe minks trên đưồng ĐBP, gần vòng xoay lên cầu DBP, xe mang biển số các tỉnh ngòai bắc: 30 , xe nào củng lấm lem bùn đất.. em bó tay mấy bác tây ba lô này luôn

Hạng C
25/6/09
919
7
18
37
Thủ Đức

Hớ hớ kiểu này bữa nào em đem con Mu Kích Simson nhà em xuống SG mới được, đú đởn với bác Minsk
Simson nhà em đi tới đâu một làn khói lung linh mở ảo theo tới đấy, dừng đèn đỏ mà lẹt pô cái chắc bà con chửi chết :D

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10

và cũng nhiều khi hết đèn đỏ, người ta đi hết rồi minsk vẫn chưa đi vì chết máy, sặc xăng, banh côn, chết mobin:D

Hạng F
22/10/09
8.170
29.935
113

đi đường đèo núi thì Minks là số 1, Win phãi chào thua. dưng em nó chắc hao xăng bạo lắm . các bác cho em hỏi Minks bao nhiêu phân khối vậy? tốc độ cao nhất được cỡ 100ko