Hạng B2
17/6/10
196
1
0
Tp.HCM
Re:Muốn biết về xe MINSK

Hi Bác, cũng tính gắn yên đơn đấy, nhưng bà xã không cho vì phải chở vợ con đi lòng vòng chơi. Cám ơn Bác!

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Chiếc này đạt tiêu chuẩn kiếp Đỏ Đen nè :D

Hạng B2
17/6/10
196
1
0
Tp.HCM

Xe_vohai nói:
Chiếc này đạt tiêu chuẩn kiếp Đỏ Đen nè :D

Bác vohai này chém mạnh tay? Xe này phối tông màu dựa vào phong thuỷ của Phong và cu Minsk (Đỏ tượng trưng cho Hoả, Đen tương trưng cho Thổ).
Kiếp đỏ đen ở đâu đây. Bực cả mình.

Hahahahah. Đùa Bác tí cho vui, dạo này trốn biệt tăm nhỉ?

Thân chào và quyết thắng!

Hạng C
18/8/09
593
12
18
HCM

xe bác Phong lên nhìn đẹp, cứng cáp phét nhỉ, mầu đỏ và đen nổi quá , anh đã đi học khoá sửa xe chưa ?

Hạng D
31/12/09
1.169
5.975
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com

Bác Phong!
Xe đẹp đó,mình tự làm là cảm thấy vui rồi với lại xe là phưong tiện kiếm gạo nên mình càm thấy hợp là chơi thôi heheheh.
Chiều nay k đi đá đuợc nên k dc cữoi xe bác rồi,tiêếc quá:(:(

Hạng C
25/6/09
919
7
18
37
Thủ Đức

Hình như Minks còn có loại bình xăng dài chứ không bầu như của bác Phong, loại ấy trên em trước hay chạy, có những chiếc mới toanh nhìn cũng đẹp lắm. Màu xanh tím, Minsk nặng xác không dễ bốc đầu như Simson, em bị bênh đầu vì chở 2 lên dốc cổng nhà em suốt.

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết

duc67 nói:
Hình như Minks còn có loại bình xăng dài chứ không bầu như của bác Phong, loại ấy trên em trước hay chạy, có những chiếc mới toanh nhìn cũng đẹp lắm. Màu xanh tím, Minsk nặng xác không dễ bốc đầu như Simson, em bị bênh đầu vì chở 2 lên dốc cổng nhà em suốt.

Minsk có bình xăng lớn dài thì chưa thấy, nhưng dòng xe có BXL như của bác Phong là phổ biến nhất. có 1 loại khác "đời cao" hơn gọi là Minsk (bò) gù, BXL giống cào cào, tản nhiệt lớn hơn dòng cổ điển (gọi là máy lớn nhưng vẫn 125cc). Những chiếc này nhập về VN khoãng sau năm 2000, nhìn xa giống cào cào lắm, nhìu ae miền bắc độ lại đẹp lắm

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết

giang_nq nói:
winlover nói:
duc67 nói:

Minsk có bình xăng lớn dài thì chưa thấy, nhưng dòng xe có BXL như của bác Phong là phổ biến nhất. có 1 loại khác "đời cao" hơn gọi là Minsk (bò) gù, BXL giống cào cào, tản nhiệt lớn hơn dòng cổ điển (gọi là máy lớn nhưng vẫn 125cc). Những chiếc này nhập về VN khoãng sau năm 2000, nhìn xa giống cào cào lắm, nhìu ae miền bắc độ lại đẹp lắm
tây nó gọi là minsk cao, minsk thể thao, tiếng Nga: spunik:
1278299774_92111092_1-Hinh-anh-ca--Ban-xe-MINSK-cao-mau-d-dang-chay-1278299774.jpg

nhanh chân nhể
. Hôm trước nhớ có vào trang chủ của Minsk bên BLR luôn, nhìn xe đẹp vãi, sao bi giờ tìm lại chẳng thấy, nhớ thì càng không nhớ nổi trang chủ của Minsk. MINSK vẫn còn SX xe máy cho thị trường châu âu

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết

cho luôn cái homepage luôn đi bác!!
, em we6n mất rùi, có gì ae vào tham khảo, hông chừng có chú lại muốn nhập xe mới ấy chứ