Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM
Nhân thớt động cơ xăng với dầu, em xin hỏi các thánh,
bây giờ bạn em muốn mua Mit Pa - ze rô - Sport nên chọn bản dầu MT 5 speed, hay xăng AT?

Sale bảo là dầu chạy gà lắm thì 8lit/ dầu, xăng thì 18l :D
chênh nhau trăm tư triệu, có đáng không?

Và nếu mua dầu thì hôi cỡ nào, tại nhà em chạy máy xăng nên không biết, bạn em cũng băng khoăn, em bảo để em hỏi diễn đàn oto lớn nhất nhì VN, sẽ có cao thủ tư vấn cho con đường sáng. CNL nhiều cao thủ vậy, nên em chờ các cao thủ khai sáng ạ, ngồi trong xe thì chắc máy dầu cũng hok nổ lớn lắm các thánh nhỉ?

Hạng D
29/12/10
3.133
12.804
113
TP.HCM
Giờ bạn bác nên mua bản máy xăng hàng lướt chạy đỡ một năm , sẵn xem cảm giác máy V6 3.0 nó có hài lòng không . qua năm PS mới chỉ có máy dầu nhưng công suất lên 181hp và hộp số 8 cấp động cơ mivec . bạn bác bán xe củ mua xe mới là đẹp

• Like
Reactions: kissintran
Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM
Bớ anh @Trường 195,
Ah mà tầm tiền này có sự lựa chọn nào nữa cho ăn chắc mặc bền không các thánh? Dẹp Pho tu lơ nha, bữa em tư vấn ông bác Mit mà ổng mua Toy, em ghét dồi.

Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM
Giờ bạn bác nên mua bản máy xăng hàng lướt chạy đỡ một năm , sẵn xem cảm giác máy V6 3.0 nó có hài lòng không . qua năm PS mới chỉ có máy dầu nhưng công suất lên 181hp và hộp số 8 cấp động cơ mivec . bạn bác bán xe củ mua xe mới là đẹp
Em chưa tìm hiểu, nhưng thằng bạn em nó cũng nói xe lướt hơi bị hiếm, mà mua xe lướt check hãng thôi ok không bác?

Hạng B2
13/7/12
245
312
63
Máy dầu nổ hơi bị lớn đó bác, lớn như Everest vậy, mà em thấy chiếc máy dầu nào cũng nổ lớn y như vậy, Merc GLK CDI nổ còn lớn hơn nữa, lớn khủng khiếp luôn, hình như lớn nhất lúc bấy giờ, mịa bà ko hiểu sao con Merc dầu nổ lớn khiếp vậy, y như máy cày, mà ngồi bên trong im ru.
Còn Pajero em chưa ngồi, mới lại gần nghe à:3dcuoi:
Còn hôi em cũng ko thấy, thấy Fortuner với Everest là nghe hôi nhiều.
Mà sau bác mua chi lỡ cỡ vậy, sắp ra bản 2016 hết rồi.
Sang năm quá trời 7 chỗ ngon về mà bác.