Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
Vì đây là hội Mit bác ơi. Inn đâu có tệ. Nhưng mua Inn mà chạy cá nhân thì đụng hàng nhiều quá. Hơn nữa, bây giờ mà mua Inn thì biết bao giờ mới có xe hả bác? Xe nào cũng có cái hay cái dở. Mình chọn xe này hay xe kia vì mình chấp nhận được cái dở và khoái cái hay của nó thôi.

Love innova 768 nói:
trong đây không ai bỏ phiếu cho em In ak bộ em ấy tệ lắm sao các bác

Hạng B1
25/10/09
50
0
0
Tp Hồ Chí Minh
Xin cam on anh,
Vay la anh dang chay Zinger? toi chua co co hoi di di thu Zinger, theo anh thi o hang ghe sau cung, khi ngoi co bi soc nhieu nhu Innovan o vay anh? Toi di thu Innova, co y ngoi hang ghe sau cung, cuc ky kho chiu, soc kinh khung, dau thi dung noc, chan thi bi bo lai (co le vi toi cao 1.84m, heheh). muc dich mua xe cua toi la de dua gia dinh di choi khi ranh roi, cho nen minh phai chon sao cho ngoi that thoai mai, gia ca vua phai thoi!
anh mua Zinger bao lau roi, chay thay co van de gi o ha anh? tay lai co tro luc o ha anh? vi tren forum, thay cac anh ay bao tay lai hoi nang!
Rat mong anh gop y nhe. thankssssssssss

Hạng B2
4/5/09
137
1
16
bác ui, bác cao tới 1.84m thì tui hông thể nào tư vấn được vì tui hông thừa thãi vậy :D

nếu là cho gia đình thì lo gì mà không êm, cứ ngả ghế thành cái giường nệm, xấp nhỏ trong nhà có thể nằm đi từ SG ra HN, không xe nào qua được Zing điểm này

Hạng D
19/10/09
4.763
14.664
113
Tel : 0949999684 .
Bác chon mitsu sau này mất giá lắm với lại đụng tới phụ tùng của nó thì chỉ có mà than trời thôi bác à.Phụ tùng mitsu giá gấp 4 đến 5 lần toy lận.Còn kia canival thì phụ tùng có rẻ thật nhưng khó kiếm lắm bác ơi.Toy vẫn ok mặc dù mấy thằng toy giờ cũng chán lắm.

Hạng D
PHONG NGUYEN nói:
Bác chon mitsu sau này mất giá lắm với lại đụng tới phụ tùng của nó thì chỉ có mà than trời thôi bác à.Phụ tùng mitsu giá gấp 4 đến 5 lần toy lận.Còn kia canival thì phụ tùng có rẻ thật nhưng khó kiếm lắm bác ơi.Toy vẫn ok mặc dù mấy thằng toy giờ cũng chán lắm.

Nếu vô chính hãng như nhau thì làm gì có giá chênh lệch cao như thế được hả bác?

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48
SG Car nói:
em đi Mit nên em khuyên bác mua Zinger mặc dù ngoại hình nó xấu hoắc :D

Bình thường em không thích tranh cãi mấy vấn đề này, nhưng bác SG Car chê xe em xấu nha ! Hôm nào off em phải làm đối thủ tennis của bác để có cơ hội chờ bác lên lưới