Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Có auto unlock nha bác :p, đem lên hãng cài trong 5 giây miễn phí
Sao anh Sale trẻ tuổi đẹp trai trên kia thì nói không còn bác thì lại nói có và free vậy bác sario? Em khoái cái này vì nó vừa tiện lợi, vừa an toàn này. Tuấn xem sao chứ nói sai là mình phạt mấy ly cafe đó nghe!!!

Hạng B2
30/10/13
265
297
63
Sao anh Sale trẻ tuổi đẹp trai trên kia thì nói không còn bác thì lại nói có và free vậy bác sario? Em khoái cái này vì nó vừa tiện lợi, vừa an toàn này. Tuấn xem sao chứ nói sai là mình phạt mấy ly cafe đó nghe!!!
hehe, chắc chắn là có nhé vì e đã làm, chuyển số về P tất cả cửa sẽ unlock. Còn vụ auto-lock thì đúng là chưa có

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
hehe, chắc chắn là có nhé vì e đã làm, chuyển số về P tất cả cửa sẽ unlock. Còn vụ auto-lock thì đúng là chưa có
Chán cụ nhỉ? Cái autolock này rất là tiện đó ạ! Em hỏi thêm chút là mấy cái phím VC, gương gập điện thì hãng có làm cho mình không bác?

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Trùi ui. Autoclock em thấy cần. Chứ Autounclock thì chưa chắc đã cần. Nhiều lúc dừng đèn đỏ lâu quá đưa về P thì lại unlock cửa. Nên trở thành bất tiện..hiihi. Ý kiến cá nhân em thôi

• Like
Reactions: LiptonL
Hạng B2
30/10/13
265
297
63
Chán cụ nhỉ? Cái autolock này rất là tiện đó ạ! Em hỏi thêm chút là mấy cái phím VC, gương gập điện thì hãng có làm cho mình không bác?
VC thì dễ lắm, liên cụ Viettiep trên đây sẽ giải quyết nhanh chóng. Gương gập điện thì hiện giờ chỉ có độ là nhanh nhất

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Trùi ui. Autoclock em thấy cần. Chứ Autounclock thì chưa chắc đã cần. Nhiều lúc dừng đèn đỏ lâu quá đưa về P thì lại unlock cửa. Nên trở thành bất tiện..hiihi. Ý kiến cá nhân em thôi
Thì đúng như mình nói đó Tuấn. Cái cần nhất là autolock thôi chứ unlock chả cần đâu, bằng tay cho nó an toàn :D. Cái này không can thiệp được hả Tuấn?

Hạng B2
30/10/13
265
297
63
khuyến cáo ko nên về P khi đậu đèn đỏ nha, lỡ có xe nào ủn đít dễ toi hộp số lắm, về N với cài thắng tay là ok
P chỉ dùng khi đậu xe

• Like
Reactions: LiptonL