Hạng B2
7/5/15
312
209
43
khuyến cáo ko nên về P khi đậu đèn đỏ nha, lỡ có xe nào ủn đít dễ toi hộp số lắm, về N với cài thắng tay là ok
P chỉ dùng khi đậu xe
Vậy là không có cái autolock rồi,huhu...Sao cái đơn giản thế mà Mit họ không thêm vào cho văn minh, lịch sự chứ? Còn vụ CC thì có bác nào chuột bạch chưa bác?

Tập Lái
18/10/15
12
11
3
52
Bác sale trên có nói thêm 8 trang nữa cũng không bằng vài bác đang đi xe Mit vào nói (một cách khách quan) vài dòng đâu ạ. :)

Nói chung em đi Mirage cũng gần 5 tháng rồi. Ngon!
Hôm trước lái thử chiếc này trên đường Phạm Văn Đồng, mới đạp lên 80 thì sâu bắt giảm ga rồi. cảm giác lái tốt, hộp số mượt, vô cấp mà. Nhưng có cảm giác hơi bồng bềnh, vợ cả ngồi sau bảo thế:). Hơi đuối nếu phải vượt xe trên cao tốc, nhưng để đi trong TP thì ok, máy 1.2 nhưng xác xe có gần 900kg. Trang bị option thì gần như đủ hết, nội thất ghế da rộng rãi và khá chất lượng nếu so với các xe cùng phân khúc, nhập Thái nên chất lượng khỏi lo. nhưng đến khi làm giá thì hơi dội:(. lăn bánh dc là 593triệu đã có bảo hiểm, tặng thêm phim cách nhiệt. Con này lăn bánh dc khoảng 550triệu thì vừa.

Hạng B2
9/10/15
162
52
28
35
Bên đại lý mình còn lô xe 4 chiếc Attrage CVT (màu trắng) bác nào quan tâm inbox mình báo giá mềm cho nhé, xe có sẵn.

Hạng B2
9/10/15
162
52
28
35
Bên em Sếp mua lô 4 xe Attrage CVT (màu trắng) new 100%, bác nào quan tâm hốt mấy ẽm về dùm em, em cảm ơn, giá lô nên cực mềm nha mấy bác...
Mitsubishi Attrage: hấp dẫn từ bên trong

Tập Lái
11/11/15
14
7
3
43
ít ai đi nên nếu bác chạy thì ai cũng sẽ nhìn, chứ Vios giờ ai thèm nhìn :D
Bác nói chuẩn đấy - em ngồi cafe ngắm em này thấy thấy rất nuột nà từ nước sơn đến kiểu dáng