Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: MITSUBISHI đã có động thái gì

Trích đoạn: tenziketui

đẳng cấp là e dùng từ hơi mạnh.CAO CẤP đúng hơn.được chưa bác?

Chính xác là thế này:
Về phong độ Grandis hơn Innova
Về đẳng cấp, Toyota hơn Mitsubishi
Nhưng rất có thể Innova sẽ bán chạy hơn!

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: mienhinh

Trích đoạn: tenziketui

đẳng cấp là e dùng từ hơi mạnh.CAO CẤP đúng hơn.được chưa bác?

Chính xác là thế này:
Về phong độ Grandis hơn Innova
Về đẳng cấp, Toyota hơn Mitsubishi
Nhưng rất có thể Innova sẽ bán chạy hơn!

Bác mienhinh vui lòng giải thích nghĩa của phong độ và đẳng cấp được không? Lý do nào mà không dùng được là:

Về đẳng cấp Grandis hơn Innova
Về phong độ, Toyota hơn Mitsubishi

???

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51

Chán quá, các bác cãi nhau hoài chưa chán sao, xe nào cũng mê, xe nào cũng được, cứ bốn bánh thì hòa thượng cũng thích, tít một mắt cũng muốn lái xe, đang đi bộ hay đi chậm, hai lúa đang đi chát cũng rất muốn có xe (hai bánh cũng được, bốn bánh cũng được, không có thì lái xe cẩu !). Chừ như bác Gấu, Bồ Câu mà cũng mê xe và thích buôn xe nữa là ...
Nhưng xe gì thì xe, theo tôi, mỗi bác mỗi ý nhưng vợ mình là nhất, To hay Mit, Mẹc hay Bi, Fe hay Por, Au hay Lam, ... thì cũng như nhau cả, miễn là cái mình thích thì nó là nhất. Còn ở đây anh In và anh Gran, cứ chờ tiếp đi, có ai báo trước ngày nào anh ta sẽ không còn xuất xưởng ở VN như anh Z, anh P, anh M3+M6, ... Hãy để thời gian trả lời, anh nào là đẳng cấp hay phong cách.

Hạng C
22/8/05
587
0
0

innova là xe dùng khung gầm độc lập,dựa trên cở sở của xe Hilux
có thế thui mà các bác,so với Premacy em sợ còn có mặt chưa bằng,dĩ nhiên là về tổng thể thì em không dám nói cái naò hơn cái nào

PS:bác mienhinh nói cái gì mà phong độ với đẳng cấp
xin lỗi phải nói là: stupid!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/7/05
69
0
0

khổ
hãng toy này cho người lên quảng bá sản phẩm thì cũng nên cho vị nào thông thạo xe cộ tý chút
chứ cứ cho các vị mienhinh với innova chả biết gì về xe phát biểu thế này thì...không ổn[&:]

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Xong.....ông innova gặp ông Grandis chính hiệu rồi[:-][:-][:-][:-] Sắp loạn đến nơi

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

He he giông bão sắp đến nơi rồi, em té đây không thì văng miễng thì chít :D. Rõ chán! :mad:

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: pigeon

Xong.....ông innova gặp ông Grandis chính hiệu rồi[:-][:-][:-][:-] Sắp loạn đến nơi

Em hỏi mà chả được trả lời, chán quá bác Pi ơi, hay em với bác tranh luận đi. Bác nhận bên Grandis, em nhận Innova, cùng thử phân tích tình huống nếu mình là salesman của hai hãng, được không bác?

Mấy bác salesman thực sự toàn tranh luận đâu đâu ấy, tệ thật.

Hạng B1
15/7/05
69
0
0

http://www.globalautoindex.com/bodies.plt?no=3771&ass=1383&g=-Toyota%20Innova

The new Hilux pickup truck, the Kijang Innova MPV and the Fortuner SUV are all parts of Toyota's IMV program which offers bespoke vehicles fordeveloping countries.
em tạm dịch:chiếc pick up Hilux mới,chiếc Kijang Innova MPV và chiếc Fortuner SUV là toàn bộ dự án IMV của Tôyota,cung cấp ôtô cho các nước đang phát triển
em không thấy người ta nói đây là dự án toàn cầu như các bác quảng cáo cho toy đã nói[&:]

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Em hỏi mà chả được trả lời, chán quá bác Pi ơi, hay em với bác tranh luận đi. Bác nhận bên Grandis, em nhận Innova, cùng thử phân tích tình huống nếu mình là salesman của hai hãng, được không bác?

Mấy bác salesman thực sự toàn tranh luận đâu đâu ấy, tệ thật.

Em trước giờ chưa biết bán chác cái gì bao giờ cả, mà cãi nhau thì cũng lại ít lắm....bác rủ chơi hay rủ thiệt dzậy?[8D][8D]

Để 2 cái xe giữa sân cho em chọn, với điều kiện là cày trả nợ 3 năm cho Innova và 4 năm cho Rạn đít thì em chọn Rạn đít liền:D:D Bác đúng là biết ý em

(Ối trời ơi lại dư chấn nữa nè[:eek:][:eek:]....5 phút trước giàn em mới lắc 1 phát chóng cả mặt, tàu bè xung quanh í ới hỏi nhau......Phủi phui cái mồm ông Songnguyen:mad:)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.