Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
tua quá tay nè, còn có 36k km, hé hé hé né chiếc dép
Uh, ai cũng nghĩ tua quá tay, nên mình mới lụm mà ko cần dành giật. Nhiều lúc mua xe phải nhìn chủ xe nữa nhe P. Mình chỉ nổ máy chưa chạy xe, thương lượng được giá, nói chuyện chủ xe.... Rồi chạy về.... Tốt hay xấu mình do mình hết mà...
đến giờ mình vẫn hài lòng với quyết định của mình dù chủ xe không hoàn toàn nói thật.

Uh, ai cũng nghĩ tua quá tay, nên mình mới lụm mà ko cần dành giật. Nhiều lúc mua xe phải nhìn chủ xe nữa nhe P. Mình chỉ nổ máy chưa chạy xe, thương lượng được giá, nói chuyện chủ xe.... Rồi chạy về.... Tốt hay xấu mình do mình hết mà...
đến giờ mình vẫn hài lòng với quyết định của mình dù chủ xe không hoàn toàn nói thật.

Tính ra thì em thì ngon hơn anh P, được nổ máy chạy lên 4m & lùi về 3m, nói chuyện tào lao mà chưa dám ngỏ lời về giá hic hic

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Phải công nhận Mit thiết kế con Grandis chi li từng chút một. Các cái cục cao su này cửa sau khác cửa trước, cửa trước bên tài khác cửa trước bên phụ. Nên cần xác định kỹ thông tin là cửa nào thì mới chính xác được.
bác phong nghiên cứu kỹ quá chắc gia nhập hội với em luôn à.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Tính ra thì em thì ngon hơn anh P, được nổ máy chạy lên 4m & lùi về 3m, nói chuyện tào lao mà chưa dám ngỏ lời về giá hic hic
May cho chủ xe là thằng đi mua xe nó ko tiến 3m lùi 4m... Heheh.
Lúc mua xe ko phải chủ xe ko cho chạy mà mình ko thèm chạy... Vì lúc đó cái giá chủ xe đưa ra vượt mức mình tính.. Nên... Nhưng rồi duyên đến thì mình làm thôi....
cái gì cũng có thể hết P à. Vấn đề là mình khổi lăn tăn thôi.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.648
113
May cho chủ xe là thằng đi mua xe nó ko tiến 3m lùi 4m... Heheh.
Lúc mua xe ko phải chủ xe ko cho chạy mà mình ko thèm chạy... Vì lúc đó cái giá chủ xe đưa ra vượt mức mình tính.. Nên... Nhưng rồi duyên đến thì mình làm thôi....
cái gì cũng có thể hết P à. Vấn đề là mình khổi lăn tăn thôi.

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
3 tháng cũng dc nói chung khi nào thong thả bác hú em, bác nói nó tệ là cái nào tệ mới tính vậy Bác cái xe hay là cái viền ?

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
em tính lấy nguyên bộ mấy đệm cao su cửa này nè... hàng OEM thôi...ghio là của pajero, nhưng chắc cho grandis cũng được... chứ không phải hàng Zin hãng như bác Sơn muốn lấy về. nên giá nó sẽ mềm hơn
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

hình của cục cửa trước hàng zin nè... nhập về giá bác Sơn đưa á.

hình như khộng giống :(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
vụ này lạ nhỉ, em có nghe nói là xe mit có vài đồ xài chung với hyundai... Tuy nhiên vụ này thì lạ quá..
về kỹ thuật thì em nghĩ chuyện này có thể nhưng hơi bị hiếm xảy ra
Nếu đây là sự thật thì bọn đao chích nó nghiên cứu ngay,kiểu này e thấy mắc giựt quá.

Hạng C
15/11/13
836
658
93
em tính lấy nguyên bộ mấy đệm cao su cửa này nè... hàng OEM thôi...ghio là của pajero, nhưng chắc cho grandis cũng được... chứ không phải hàng Zin hãng như bác Sơn muốn lấy về. nên giá nó sẽ mềm hơn
View attachment 113582 View attachment 113585
hình của cục cửa trước hàng zin nè... nhập về giá bác Sơn đưa á.

hình như khộng giống :(
Bộ này đc mà Bác Phan,,e lam chuotbach cho@@ hêhhe,, zinger nhe!!!

• Like
Reactions: huy812000 and Rbx