Hạng D
11/1/09
3.654
7.467
113
nơi xa lắm
22 củ ship về đến VN do chưa có kinh nghiệm ship. Em đang ship thêm 1 con nữa, nửa giá, chức năng ngon lành hơn, hoạt động không cần điện thoại (có sim 4G). Hết quý 1 nó mới deliver cho em :D

Con HUD này tích hợp với điện thoại nên cực kì nhiều chức năng. Điện thoại, tin nhắn, facebook tới nó tự đọc nội dung cho mình nếu mình ra hiệu (phất tay trái - phải). Trải nghiệm khá hay bác ạ.
Cho xin thông tin đi bác? Link chẳng hạn!

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
22 củ ship về đến VN do chưa có kinh nghiệm ship. Em đang ship thêm 1 con nữa, nửa giá, chức năng ngon lành hơn, hoạt động không cần điện thoại (có sim 4G). Hết quý 1 nó mới deliver cho em :D

Con HUD này tích hợp với điện thoại nên cực kì nhiều chức năng. Điện thoại, tin nhắn, facebook tới nó tự đọc nội dung cho mình nếu mình ra hiệu (phất tay trái - phải). Trải nghiệm khá hay bác ạ.
Vậy là con Navdy, con bác sắp ship là Roav hả? Roav hình như chưa release mà.

• Like
Reactions: bntix
Tập Lái
10/10/16
34
30
18
38
Cho xin thông tin đi bác? Link chẳng hạn!
Ship từ ali về luôn đi bác.

Đây bác. Nó không có trên ali, ama, ebay nhé.
http://navdy.com

Vậy là con Navdy, con bác sắp ship là Roav hả? Roav hình như chưa release mà.

Ngoài ROAV còn có 1 thằng Exploride nữa bác blackhawl. Nó clone y chang như nhau. Em pre-order con ROAV. Tháng 3 nó deliver ở US thì nhờ người ship về VN.

• Like
Reactions: blackhawl
Hạng B2
1/11/09
151
1.066
93
34
Đuôi gió đợt trước của em có vẻ hơi nhểnh lên một chút, tuy nhiên màu sơn không trùng với màu xe (trắng hơi đục 1 chút)
BTW, hôm qua hãng có gọi để survey về dịch vụ của đại lý, sẵn tiện em complain là xe chẳng có Bluetooth mà cũng không có cổng AUX để gắn thiết bị Bluetooth vào, đợt kế được nâng cấp nhiều thứ mà chẳng cho đợt đầu nâng cấp theo (dù chấp nhận trả phí). Để xem hãng có động thái gì cho đợt 200 xe đầu không :)

View attachment 588769
Không biêt đuôi gió của xe bác có cùng loại với của em hay k nhưng đúng là trông có vểnh hơn. Màu sơn của đuôi gió k trùng màu xe lại còn có vài chỗ k mịn màng cho lắm.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Kính bác 1 ly nhưng em thử hết rồi. Em chết cóng trong khi hàng dưới vẫn kêu oai oải. Em sợ quá sợ luôn. Cũng may ít khi dùng hàng 2 + 3.
Em cũng thường xuyên đi hàng 2 và thỉnh thoảng hàng 3, chỉnh mode gió trên toàn bộ, mức quạt 4 hoặc 5, các họng gió hướng lên trần, hai họng gió sát vách nên cho thổi ra phía sau ( đừng cho thổi vào tài xế hay ghế phụ ), hai họng gió phía giữa cũng nên đẩy hướng gió sau luôn, như vậy phía hàng 2 hay hàng 3 mới đủ lạnh và hàng trên không bị lạnh. Bác thử chỉnh vậy xem sao nhé.
Lưu ý đừng chỉnh kiểu vừa trên vừa dưới, tốc độ gió giảm đều ở 8 họng ( 2 họng thổi vào chân tài chính + phụ, và 2 họng ở dưới ghế hàng đầu thổi vào chân hàng 2) nên hơi lạnh ra sau không được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Đây bác. Nó không có trên ali, ama, ebay nhé.
http://navdy.com

Ngoài ROAV còn có 1 thằng Exploride nữa bác blackhawl. Nó clone y chang như nhau. Em pre-order con ROAV. Tháng 3 nó deliver ở US thì nhờ người ship về VN.
Bác chịu chơi HUD dzữ :)

• Like
Reactions: bntix