Hạng B2
6/6/16
274
411
63
thấy hay hay nên đầu tư nghịch tí cho vui bác ạ.
Bác thay đầu Head Unit chưa?
chưa bác ơi, vẫn đang ngâm cứu em Kenwood.
Bác preorder cái Roav sẽ có mã refer để giảm 25$, bác gửi link có khi em hứng chí order phát thì đỡ cho bác một chút :)

• Like
Reactions: truong195
Tập Lái
10/10/16
34
30
18
38
chưa bác ơi, vẫn đang ngâm cứu em Kenwood.
Bác preorder cái Roav sẽ có mã refer để giảm 25$, bác gửi link có khi em hứng chí order phát thì đỡ cho bác một chút :)
Em order con DNX-893S rồi bác. Tuần sau về VN. Quất luôn đi bác ơi. Con OEM cho Mitsu lên chán lắm. Bác có ở SG ko anh em gặp giao lưu.
Để mai kia em gửi bác cái mã giảm giá. Chắc là bác sẽ được giảm. Còn của em chỉ có tác dụng sau khi nó ship thành công cho bác thôi :))))

Tập Lái
10/10/16
34
30
18
38
Cho e hỏi đầu Clarion nx 706u nghe nhạc hay o mấy bác
Bác hỏi khó trả lời quá!
Nhạc hay hay ko phụ thuộc nhiều yếu tố. Cơ bản bscs có thể hình dung: nguồn nhạc, đầu xử lý, hệ thống loa phát. Bác mua cái đầu ngon, loa hoành tráng mà nguồn nhạc chép MP3 128KB vào USB thì cũng như không. Ngược lại cho 2 món kia.

clarion là một sự lựa chọn tốt ở phân khúc entry level (trung bình) xét về chức năng/giá

Hạng D
13/5/10
1.071
252
83
47
Em cũng thường xuyên đi hàng 2 và thỉnh thoảng hàng 3, chỉnh mode gió trên toàn bộ, mức quạt 4 hoặc 5, các họng gió hướng lên trần, hai họng gió sát vách nên cho thổi ra phía sau ( đừng cho thổi vào tài xế hay ghế phụ ), hai họng gió phía giữa cũng nên đẩy hướng gió sau luôn, như vậy phía hàng 2 hay hàng 3 mới đủ lạnh và hàng trên không bị lạnh. Bác thử chỉnh vậy xem sao nhé.
Lưu ý đừng chỉnh kiểu vừa trên vừa dưới, tốc độ gió giảm đều ở 8 họng ( 2 họng thổi vào chân tài chính + phụ, và 2 họng ở dưới ghế hàng đầu thổi vào chân hàng 2) nên hơi lạnh ra sau không được.
Để mức quạt cao vậy chắc ồn lắm bác nhỉ?

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Em order con DNX-893S rồi bác. Tuần sau về VN. Quất luôn đi bác ơi. Con OEM cho Mitsu lên chán lắm. Bác có ở SG ko anh em gặp giao lưu.
Để mai kia em gửi bác cái mã giảm giá. Chắc là bác sẽ được giảm. Còn của em chỉ có tác dụng sau khi nó ship thành công cho bác thôi :))))
Em ở SG, khu Bình Thạnh, cuối tuần anh em cafe giao lưu nhé.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Mùa hè thì k biết thế nào chứ tháng này em chỉ đặt 25degC, chạy quạt số 1 đã lạnh cóng rồi.
Tính đi đủ tải đó bác, chứ một mình thì em luôn để 26 độ và quạt mức 1 thôi.

• Like
Reactions: A New Level