Hạng F
29/10/16
11.554
22.037
113
Pháp
Bi Laser này ra màu có giống Bi Xenon không bác?
Nên mua đặt chính hãng luôn ... bác mà độ chế thì đừng gặp em. Vì em rất ghét trò đô chế (không có kỹ thuật) .. coi như em không có duyên với bác gùi ... bùn 5 phút:(:(:(

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Nên mua đặt chính hãng luôn ... bác mà độ chế thì đừng gặp em. Vì em rất ghét trò đô chế (không có kỹ thuật) .. coi như em không có duyên với bác gùi ... bùn 5 phút:(:(:(
Xe em thì nó gắn Bi Xenon. Còn Bi Laser nghe chưa hiểu lắm, sao lại có đèn laser mà Bi nhỉ

Hạng B2
14/10/17
114
221
43
Xe em thì nó gắn Bi Xenon. Còn Bi Laser nghe chưa hiểu lắm, sao lại có đèn laser mà Bi nhỉ
Xe bác là bi cầu gắn bóng xenon, còn đời sau là bi cầu gắn bóng đèn led, mới nhất hiện nay là bi cầu gắn bóng đèn laser. Tùy theo loại bóng mà có bi cầu thích hợp. Hiện nay các loại bóng đều plug and play nguyên bộ nên không còn gọi là độ chế nữa. Mình không nói đến các bác ham rẻ mua bóng led gắn vào nhé, nó sáng tòe loe lắm

• Like
Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Xe bác là bi cầu gắn bóng xenon, còn đời sau là bi cầu gắn bóng đèn led, mới nhất hiện nay là bi cầu gắn bóng đèn laser. Tùy theo loại bóng mà có bi cầu thích hợp. Hiện nay các loại bóng đều plug and play nguyên bộ nên không còn gọi là độ chế nữa. Mình không nói đến các bác ham rẻ mua bóng led gắn vào nhé, nó sáng tòe loe lắm
Hay bác cảm ơn bác.
Cứ cắm vào xài là cỡ nào cũng tốt à.
Thứ độ chế là lúc nào cũng lo sợ.

Hạng D
25/10/20
1.545
14.693
98
56
ba cái đồ tung cửa ảo tung chảo đó bác ơi!làm mịa gì có bi laser mà bán trên thị trường!nó là cái loại như em nói TÊN là LASER chứ hổng phải CÔNG NGHỆ laser như trên I8 hay mẹc S

• Haha
  • Like
Reactions: Perenco and Osin
Hạng F
29/10/16
11.554
22.037
113
Pháp
ba cái đồ tung cửa ảo tung chảo đó bác ơi!làm mịa gì có bi laser mà bán trên thị trường!nó là cái loại như em nói TÊN là LASER chứ hổng phải CÔNG NGHỆ laser như trên I8 hay mẹc S
Đã nói độ xe lên cao cấp mà bác tư, em thấy độ logo là ... thành xe sang và cực sang ngay :):):):)

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Đã nói độ xe lên cao cấp mà bác tư, em thấy độ logo là ... thành xe sang và cực sang ngay :):):):)
Các bác @Osin@tư búa thì quá rành mấy chiếc xe sang rồi.
Không cần biết mình thích xe gì, mê xe gì, nhu cầu sử dụng là gì,... chỉ cần biết làm cho mắc tiền.
Vậy là sang.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.554
22.037
113
Pháp
Không cần biết mình thích xe gì, mê xe gì, nhu cầu sử dụng là gì,... chỉ cần biết làm cho mắc tiền.
Vậy là sang.
Không ... xe sang của em là em muốn gì nó đều có thể phục vụ cho em. Những gì em không thích thì không bao giờ có trên nó. Và nhờ nó mình kiếm được tiền ... nó là đầy tớ của mình mà ....

Cũng như chế độ thì em không đụng đến vì khi mua em thêm vào, những cái nào không thích thì em nói nó bỏ ra ... trừ một món em bực mình là chính hãng không có (kh biết chừng nào làm) là ..... caméra hành trình

• Haha
Hạng D
25/10/20
1.545
14.693
98
56
dán thêm mấy lá bùa sportmind,TRD,discovery nữa là tăng thên bội phần sự tự tin và công suất:D:D:D

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/10/20
1.545
14.693
98
56
Vậy là sang.
1 chiếc xe vừa đủ trang bị at theo hiện trạng gt vn là được!có 2 dạng ở nước mình;1 là thật nhiều tiền[doanh nhân]sắm cái xe để thể hiện túi tiền và bề ngoài của mình mặc dù tốc độ tối đa chỉ chạy tới 120 trên cao tốc:2 là tao cũng nhìu tiền hổng thua mấy thằng đại gia hay thương nhân sắm xe chục tỏi nhưng tao thích thể thao cảm giác mạnh nên tao sắm mấy chiếc siêu xe tt cho dù tối đa cũng chỉ chạy được chăm hai,trong nội thành thì bò còn chậm hơn xe TĐ[thí điểm]vậy có hợp lí không?

• Like
  • Haha
Reactions: Perenco and Osin