1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Bác Trung cho em hỏi là cái cục bù ga cho thằng PJ 2.4 đời 2K vietnam ráp giờ mua ở đâu????
Thợ nói xe em nó hư cái cục bù ga rồi!
Ở Sài Gòn Gara nào kiểm tra tổng thể cho PJ ngon ngon em đem cho kiểm tra hết tiện có cần sữa chữa hay thay thế gì em làm luôn!
Nhà em ở Củ Chi!!
Chào bác!
Bác đến thử gara hai xem, góc Lê thị Hà QL22.
Ở Hóc môn còn một bác thợ cả của Mit, nhưng lâu quá không liên lạc.

• Like
Reactions: HaiPJ and coaltrung
Hạng B2
17/1/18
190
96
28
36
Các bác xem giúp em chiếc này 97k xem có đc ko ạ? Và làm cách bào để check máy zin. Chắc lên hãng ạ? Tks các bác :)

Attachments

Hạng C
22/8/13
557
504
63
97k km đó bác :)
Xe cũ bác đừng quan tâm máy zin hay không, hãy quan tâm tình trạng máy có ngon hay không. Còn zin được đánh giá là xe có còn đủ đồ hay không, phần thân vỏ đã móp méo gì nhiều chưa, đã bị trét trám nhiều chưa.
Và đặc biệt lưu ý phần điện, xe còn nguyên phần điện là tốt nhất, nhiều xe bị câu điện lung tung hết cả, chẳng biết đâu mà lần.
Hồi mới lấy xe e bị phần điện máy lạnh, sau khi trả về nguyên trạng e thấy nó chả hư gì ngoài cái công tắc lạnh sau, thay mấy chục ngàn thôi mà thợ cũng chế và câu dây. May kiếm được cái sơ đồ nên phục hồi được.

Hạng B2
17/1/18
190
96
28
36
Xe cũ bác đừng quan tâm máy zin hay không, hãy quan tâm tình trạng máy có ngon hay không. Còn zin được đánh giá là xe có còn đủ đồ hay không, phần thân vỏ đã móp méo gì nhiều chưa, đã bị trét trám nhiều chưa.
Cảm ơn bác! Nhưng em muốn biết máy móc đã bổ ra chưa thôi à :)

Foo confirmed
Hạng B1
18/4/09
70
72
18
Và đặc biệt lưu ý phần điện, xe còn nguyên phần điện là tốt nhất, nhiều xe bị câu điện lung tung hết cả, chẳng biết đâu mà lần.
Hồi mới lấy xe e bị phần điện máy lạnh, sau khi trả về nguyên trạng e thấy nó chả hư gì ngoài cái công tắc lạnh sau, thay mấy chục ngàn thôi mà thợ cũng chế và câu dây. May kiếm được cái sơ đồ nên phục hồi được.

Bác có sơ đồ điện đóm Pajero V33 không ạ? Có thể cho em xin được không?