Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Tập tạ mạnh hen :)
Hehehe lúc đó chắc vội nên giật mạnh.
ra vòng ngoài chợ dân sinh chắc có
Cám ơn anh, chắc phải lang thang bữa kiếm ít đồ về trang điểm lại em nó.
Lắp loại cảm biến giề mờ lên xe phát cửa chốt ngay đc vại bác. KKK
Cảm biến bằng cơm Doanh ơi. Nói vui thôi chứ lúc de xe ra đường xong khoá cửa rồi vô nhà chuẩn bị đồ đạt đi làm...

Tối qua về hì hục tháo ra dùng keo AB đắp lên chổi bể xài tạm rồi. Mất mấy lít mồ hôi.

• Like
Reactions: doanhlilama691
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Hôm qua cafe với bác CoalTrung, hóa ra đi Cam chỉ tốn bằng bữa nhậu
Sáng 6 giờ đi tốc hành qua, đi mua ve chai, Chiều về 9h đến nhà. Các điểm mua đồ bác Trung rành hết, mua xong gởi đem về sau.
Nghe mê quá, có bác nào đi chung không?để bác ấy xếp.

• Like
Reactions: Tana and coaltrung
Hạng C
31/3/12
576
1.533
93
Nam Định
www.lilama69-1.com.vn
Hôm qua cafe với bác CoalTrung, hóa ra đi Cam chỉ tốn bằng bữa nhậu
Sáng 6 giờ đi tốc hành qua, đi mua ve chai, Chiều về 9h đến nhà. Các điểm mua đồ bác Trung rành hết, mua xong gởi đem về sau.
Nghe mê quá, có bác nào đi chung không?để bác ấy xếp.

Bác định hun nào đi, iem cũng máo sang đấy 1 lần cho bít ợ, nếu sắp đc thì bác cho cái lịch, iem từ ngoài này vào rùi anh em mềnh đi.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Bác định hun nào đi, iem cũng máo sang đấy 1 lần cho bít ợ, nếu sắp đc thì bác cho cái lịch, iem từ ngoài này vào rùi anh em mềnh đi.
em đang xin bằng lái internation, nếu kịp đem con paj qua xử luôn tại chổ dàn ghế và nội thất của montero. vậy em chốt bác Doanh và bác Trường nhe, em thu xếp báo ngày cụ thể sau.

• Like
Reactions: Tana and truong195
Hạng C
31/3/12
576
1.533
93
Nam Định
www.lilama69-1.com.vn
em đang xin bằng lái internation, nếu kịp đem con paj qua xử luôn tại chổ dàn ghế và nội thất của montero. vậy em chốt bác Doanh và bác Trường nhe, em thu xếp báo ngày cụ thể sau.
Bằng lái quốc tế iem cóa rùi mờ chưa đc dùng lần nào, đợt sang Mã định thuê xe đi hóng mờ ko có thời gian.

MITSUBISHI PAJERO 1993-2003:  CHIA SẺ KINH NGHIỆM - RỦ RÊ PHƯỢT PHIẾT