Đó là quan điểm riêng của bác, e sử dụng xe Mit jolie hết 7 năm từ lúc mua mới, chăm sóc bảo dưỡng kưng nó còn hơn vợ cả nữa,chạy biết bao cung đường chưa nằm đường lần nào,lúc bán thì người mua khen dàn máy còn đẹp,ghế ngồi lâu cũng sờn bọc lại ko vấn đề gì. Đó là do mình bảo quản, chứ xe có xịn mấy ko dòm ngó vất ngoài đường nắng mưa thì đừng nói mấy năm, vài tháng nhìn cũng như xe tải thiệt...Khi rao bán có 1 anh tới hỏi rồi so sanh với em Zace cùng đời 2005 nói xe này hao xăng, thì đúng nó nặng hơn máy lớn hơn hao hơn 1-2 lít thì nhằm nhò gì, e chạy cảm giác sướng là được, lên 120 xe vẫn ổn , e zace ko dám đeo theo,Zace mắc hơn 100tr, để 100tr đó đổ xăng đi biết chừng nào, e nói a thích zace thì khỏi xem mất công, e bán xe vẫn trọn xe MIt, giờ e lại trọn hột Mit PSD MT chắc sau 7 năm mới nghĩ đến xe khác.
Và chỉ những người từng sử dụng và đã sử dụng thì mới có cảm nhận thực tế thôi ạ.
Và em cũng cám ơn Bác samtea đã cho em cảm giác chạy leo đèo Bảo Lộc , qua cua với tốc độ 80 -100km. Các Bác thử cảm giác này thì lúc đó mới cảm nhận được độ đầm , chắc, và an toàn của Mit.

Hạng B2
6/5/12
209
15
18
12
HN
gmark.vn
PSG hiện trang bị nhiều đồ thật và đô chơi hơn các xe cùng dòng như lẫy số, chóng trượt...Còn đồ chơi thì hàng nhật, chứ hàng Tàu thi bao la, bác chỉ cân lên cái list thì xe bsc sẽ trang bị đủ, Nhật tàu cũng có.

Các xe khác mà trang bị tương đương với PSG hiện nay thì giá sẽ lên cao ngất.
thục ra cái gẩy số trên volang bây giờ nhiều xe có,kể cả sedan. Vậy từ nay không tính.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
PSG hiện trang bị nhiều đồ thật và đô chơi hơn các xe cùng dòng như lẫy số, chóng trượt...Còn đồ chơi thì hàng nhật, chứ hàng Tàu thi bao la, bác chỉ cân lên cái list thì xe bsc sẽ trang bị đủ, Nhật tàu cũng có.

Các xe khác mà trang bị tương đương với PSG hiện nay thì giá sẽ lên cao ngất.

thục ra cái gẩy số trên volang bây giờ nhiều xe có,kể cả sedan. Vậy từ nay không tính.
khi so sánh giửa nhiều xe hay hai xe cụ thể, khong thể bỏ qua từng yếu tớ đều có giá trị của nó. Khi có lẫy này, độ an toàn tăng lên.
Mitsubishi Pajero Sport mới: thách thức mọi cung đường!

Hạng B2
6/5/12
209
15
18
12
HN
gmark.vn
ps được cái gập ghế kéo lại, đây là điểm mà em thích. còn cái cần sang số là do em mua thêm chứ mit nó cắt sạch rồi còn đâu. vẫn biết cắt đi thì dễ cạnh tranh với các brand khác nhưng muốn mua còn không có để mà mua mà phải xuất ngoại để mua. vậy đồ Mít bán ở đâu rẻ như Toy?

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
ps được cái gập ghế kéo lại, đây là điểm mà em thích. còn cái cần sang số là do em mua thêm chứ mit nó cắt sạch rồi còn đâu. vẫn biết cắt đi thì dễ cạnh tranh với các brand khác nhưng muốn mua còn không có để mà mua mà phải xuất ngoại để mua. vậy đồ Mít bán ở đâu rẻ như Toy?

Có chứ bác, bác muốn chuyển đổi mấy món trên vô lăng từ PSG sang PSD có hết nhé.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
So sánh công bằng mà nói em thấy MIT thua Toy đúng cái dịch vụ , isamco nhìn còn ra cái hồn chứ mấy chỗ khác nhìn tiêu điều , thợ thuyền trông chán lắm .

Honda cũng chỉ có một hai chổ là được.
Thế tai sao các bác không xem Isamco cũng như một hai chổ của Honda?
Mình chấm thêm AMC, tuy không có cơ sở như Isamco Quan 1, nhưng thợ nhiệt tình và chịu khó cải tiến.
Vấn đề giá thì mình không theo dõi và không biết nhiều lắm; nhưng hôm nọ theo xe thaytu, thấy báo giá rất sát; nếu mình, mình sẽ báo cao hơn.
Trong đó có mục nứt raco nước. Theo lẽ phải xả bỏ nước cũ và tính tiền thêm thì họ vận thay cẩn thận để khỏi mất khoảng này.

Hy vọng quản lý của xưỡng theo dõi sát, và chán chỉnh kịp thời những chuyện làm khách không hai lòng.

Tập Lái
25/1/15
22
28
3
54
Nói chung là trong đầu có muốn đổi xe thì em cũng chẵng bao giờ nghĩ đến Mit hết. Nhìn vào nội thất thì đúng là thiết kế một cách tối giản, không sang trọng, bề ngoài thì nhìn nó cục mịch làm sao ấy. Sử dụng được vài năm thì bắt đầu thấy sự xuống cấp như xe tải.
Sáng nay em vừa kí hợp đồng rinh em PS G 4x4, ở Isamco sau thời gian 3 tháng để tìm hiểu và chạy thử các loại xe: Sorento, Santafe, Fotuner...thì em quyết chọn em PS G4x4, giá lăn bánh là 1t092 tr và mớ đồ chơi tặng kèm. Giờ đọc cái này hong lẻ ra hủy hợp đồng ta???

• Like
Reactions: SPORT4477
Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
Sáng nay em vừa kí hợp đồng rinh em PS G 4x4, ở Isamco sau thời gian 3 tháng để tìm hiểu và chạy thử các loại xe: Sorento, Santafe, Fotuner...thì em quyết chọn em PS G4x4, giá lăn bánh là 1t092 tr và mớ đồ chơi tặng kèm. Giờ đọc cái này hong lẻ ra hủy hợp đồng ta???
bác đã có 3 tháng tìm hiểu về test drive thì em tin là bác đã có sự lựa chọn đúng :)
PS chỉ thấy được cái hay của nó khi bác chạy thôi :D