Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
xe này full 7 người leo được đèo Bảo Lộc ko mấy anh, nhìn cũng đc ý chứ, nhưng đến phần động cơ thì hơi nghi ngờ chút

xe này full 7 người leo được đèo Bảo Lộc ko mấy anh, nhìn cũng đc ý chứ, nhưng đến phần động cơ thì hơi nghi ngờ chút.
vượt thì được nhưng quan trọng là vượt như thế nào ah.
1/ vượt cont 1 cách thong dong, cầm volang bằng 1 tay, tay kia gác bệ tì tay cho đỡ mỏi, chân đạp ga nhẹ nhàng vượt qua
2/ cũng là vượt nhưng 2 tay ghì vô lăng, canh trước canh sau lấy đà vượt, vượt qua mướt mồ hôi hột :D
quan điểm cá nhân mình

Hạng F
6/9/18
7.367
16.286
113
35
vượt thì được nhưng quan trọng là vượt như thế nào ah.
1/ vượt cont 1 cách thong dong, cầm volang bằng 1 tay, tay kia gác bệ tì tay cho đỡ mỏi, chân đạp ga nhẹ nhàng vượt qua
2/ cũng là vượt nhưng 2 tay ghì vô lăng, canh trước canh sau lấy đà vượt, vượt qua mướt mồ hôi hột :D
quan điểm cá nhân mình
Xe này máy lạnh tốt, vô lăng nhẹ
ko phải đổ mồ hôi và ko phải ghì như xe ko trợ lực a ngen

• Like
Reactions: Qvalentino
Hạng B2
18/2/21
277
2.231
93
xe này full 7 người leo được đèo Bảo Lộc ko mấy anh, nhìn cũng đc ý chứ, nhưng đến phần động cơ thì hơi nghi ngờ chút.
Bữa em đi Đà Lạt 5 người leo đèo số D bình thường, vượt thì D off. Đường đèo Bảo Lộc khá dễ đi, nên không có gì phải nghĩ ngợi nhiều.
Hôm đi đèo Gia Bắc chỗ Phan Thiết 7 người thì leo mấy cái dốc cua tay áo thì về số 2 lên từ từ.
Còn cái đèo Đại Ninh, đèo Ngoạn Mục nhiều dốc tức hơn mà em chưa có cơ hội thử.

• Like
Reactions: NBH