Hạng B2
25/3/11
105
831
93
Nhà em mặt bằng mặt tiền gần chợ, bố mẹ về ở không làm gì mà cũng không muốn cho thuê mặt bằng, cứ nói hoài, buồn muốn tìm việc gì buôn bán cho vui lúc tuổi già.
Em suy nghĩ mãi định mở cửa hàng bán yến sào vì thấy có vẻ phù hợp nhất, nhưng lại không biết gì về mảng này.

Các bác CNLers trên thông thiên văn, dưới tường địa lý có thể tư vấn giúp em với

Em định tìm thương hiệu nào uy tín một chút, có nhiều người tin tưởng, chất lượng bảo đảm, tư vấn hổ trợ cho đại lý, ... Vì em bận công việc nên chắc không theo giúp nhiều được, cũng muốn bán hàng chất lượng để giữ uy tín nhưng lại chẳng biết gì về yến. :(

Vậy nên xin làm đại lý cho cty nào, phương thức xin làm đại lý có khó không, cần vốn bao nhiêu, ...
Lợi nhuận không quan trọng lắm ....... đủ tiền chợ cho bố mẹ vui là được rồi ạ :)

Bác nào biết có thể tư vấn chỉ bảo giúp em, gạch đá gì em xin nhận tất ... về xây cửa hàng yến cho xôm ạ :D
Xin cám ơn các bác các mợ :)

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Nhà em mặt bằng mặt tiền gần chợ, bố mẹ về ở không làm gì mà cũng không muốn cho thuê mặt bằng, cứ nói hoài, buồn muốn tìm việc gì buôn bán cho vui lúc tuổi già.
Em suy nghĩ mãi định mở cửa hàng bán yến sào vì thấy có vẻ phù hợp nhất, nhưng lại không biết gì về mảng này.

Các bác CNLers trên thông thiên văn, dưới tường địa lý có thể tư vấn giúp em với

Em định tìm thương hiệu nào uy tín một chút, có nhiều người tin tưởng, chất lượng bảo đảm, tư vấn hổ trợ cho đại lý, ... Vì em bận công việc nên chắc không theo giúp nhiều được, cũng muốn bán hàng chất lượng để giữ uy tín nhưng lại chẳng biết gì về yến. :(

Vậy nên xin làm đại lý cho cty nào, phương thức xin làm đại lý có khó không, cần vốn bao nhiêu, ...
Lợi nhuận không quan trọng lắm ....... đủ tiền chợ cho bố mẹ vui là được rồi ạ :)

Bác nào biết có thể tư vấn chỉ bảo giúp em, gạch đá gì em xin nhận tất ... về xây cửa hàng yến cho xôm ạ :D
Xin cám ơn các bác các mợ :)
Yến sào là món rất khó bán bác ah, phải có nghề hoặc đông bạn bè ủng hộ.

Hạng C
13/7/11
857
13.219
93
Bọn tây có thú vui chăm sóc cây cảnh, vườn tược....
A chủ thử theo hướng này xem sao

• Like
Reactions: onemoretry
Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Bán mỹ phẩm còn ngon hơn là bán yến. Giờ ra đường kiếm phụ nữ nào k xài mỹ phẩm mới lạ.

• Like
Hạng B2
25/3/11
105
831
93
Yến sào là món rất khó bán bác ah, phải có nghề hoặc đông bạn bè ủng hộ.
Ơn giời mợ đây rồi :D
Mợ mạnh tay ném giúp em thêm gạch với ạ ;)
Mợ có nhận đại lý không ?
Em chỉ cần có việc cho bố mẹ làm cho vui lúc tuổi già ... thu nhập đủ tiền chợ là thỏa mãn rùi ... mong ước bé nhỏ vậy thui ạ ;)

Hạng D
29/6/15
4.922
15.796
113
40
Em chỉ cần có việc cho bố mẹ làm cho vui lúc tuổi già ... thu nhập đủ tiền chợ là thỏa mãn rùi ... mong ước bé nhỏ vậy thui ạ ;)
Để đủ $ chợ a nên bán sâm, rượu sâm nha!
Bán yến thì để làm giàu chứ ko để kiếm $ chợ

Hạng C
14/6/11
691
30.328
93
Long An
Chị Nắng zờ bận lém; đếm tiền từ sáng tới chìu ko kịp thở nựa :D
MÀ chỉ chuyên làm nhà yến gỡ tổ bán chứ chỉ cũng đâu chuyên bán lẻ đâu.

• Wow