Hạng F
12/9/10
6.652
41.478
113
48
Bà Tó
em tưởng anh có Giải Pháp hoà bình hơn
Nói chứ, em chỉ mong sao quy hoạch và triển khai đừng có để lâu quá, khổ người ta. Đất đai lại hoang phí.
Chỗ vốn đang phát triển thì phá đi làm mới.
Chỗ bò ỉa thì để trồng cỏ cả thập kỷ.

Hạng D
17/10/11
1.164
11.033
113
vậy ranh đất của thửa đất của anh đang có đang được bảo vệ bằng cái gì?

hay là anh không có tấc đất nào nên không biết ranh đất của một thửa đất đang được bảo vệ bằng cái gì?
Chắc a là bên có súng rồi, thế thì mình còn cách bảo vệ đất bằng cách căng băng rôn thôi, chứ đá + gậy gộc thì ko lại các a :D

Chắc a là bên có súng rồi, thế thì mình còn cách bảo vệ đất bằng cách căng băng rôn thôi, chứ đá + gậy gộc thì ko lại các a :D

em đoán anh không có mét vuông đất nào, nên chưa bao giờ dành thời gian đọc kỹ cái Sổ Hồng, để biết Bên nào đã cấp phát cái Sổ đó cho anh, và nên anh cứ tưởng tượng Đất của anh đang được bảo vệ bằng mồm

chắc anh không xem tivi, Hoa Kỳ đang nỗ lực bảo vệ rang đất của Ucraina bằng các loại súng đặc biệt đấy, không phái bằng băng rôn đâu

Nói chứ, em chỉ mong sao quy hoạch và triển khai đừng có để lâu quá, khổ người ta. Đất đai lại hoang phí.
Chỗ vốn đang phát triển thì phá đi làm mới.
Chỗ bò ỉa thì để trồng cỏ cả thập kỷ.

anh nói cái này em công nhận,

Đất trên núi toàn để trâu bò ỉa, trống mênh mông, sao không lên đó lập Khu Kinh tế, Khu đô thị

Hạng F
12/9/10
6.652
41.478
113
48
Bà Tó
anh nói cái này em công nhận,

Đất trên núi toàn để trâu bò ỉa, trống mênh mông, sao không lên đó lập Khu Kinh tế, Khu đô thị
Bố khỉ anh bán móc câu.
Em 3 đời ở thành phố, nói tp thôi :)
Rồi mai này, trên núi anh cũng sẽ tương tự thôi nhưng dân trên đó còn làm căng hơn nữa.

Ở bên đây, anh buồn lắm đúng không? :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Sad
Reactions: Wuyến
Hạng D
18/3/08
1.573
1.552
113
Thu hồi đất mà dễ đến độ cứ trả tiền đủ là xong,

thì Ixaraen cần gì phải đánh nhau với Palestine trong 100 năm qua, anh nhỉ. Máu đổ, xương gãy bao lớp người, chỉ vì một dải non sông Gaza có diện tích bằng một nửa diện tích Huyện Cần Giờ,

Trên Thế giới này, chỉ có anh @buffet , anh @hector87 , anh @thienkhoi81 ... là đang tưởng tượng cứ dùng tiền là có thể thu hồi được đất
Israel với Palestine nó ngoài Việt Nam bạn ơi.

Mình đang nói ở Việt Nam là có tiền có quyền thì thu hồi đất dân cái rẹt à.

Chống đối thì cho 3000 quân xuất phát lúc 3g sáng lụm luôn cái xã, tru di tam tộc nhà ngừoi ta luôn .

• Haha
Israel với Palestine nó ngoài Việt Nam bạn ơi.

Mình đang nói ở Việt Nam là có tiền có quyền thì thu hồi đất dân cái rẹt à.

Chống đối thì cho 3000 quân xuất phát lúc 3g sáng lụm luôn cái xã, tru di tam tộc nhà ngừoi ta luôn .

anh @thienkhoi81 có thửa đất, nhà hàng xóm kế bên cố ý lấn ranh đất của anh đến quá nửa diện tích thửa đất của anh, chắc anh nhường hàng xóm luôn ?

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
18/3/08
1.573
1.552
113
anh @thienkhoi81 có thửa đất, nhà hàng xóm kế bên cố ý lấn ranh đất của anh đến quá nửa diện tích thửa đất của anh, chắc anh nhường hàng xóm luôn ?
Tuỳ hàng xóm nó dân ngu ku đen giống mình, hay nó gốc cổ thụ mà mình xử ly linh hoạt bạn ơi kkk

• Wow
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Toàn mấy anh hạng nặng vào cmt chứ hổng thấy anh Tập Lái nào cmt hết. Lão vượn vẫn sống thảnh thơi qua bao nhiêu nhiệm kỳ của chế độ thiên đường, rồi chừng nào bị vào lò đây ta?