Hạng F
22/7/13
8.988
40.313
113
Nhìn khái quát thì thặc là kinh, chẳng thoát đc đi đâu cả, vận hành 1 chiếc 4B che mưa nắng đầy rẫy gian truân các bác à.
cụ thể mời các bác xem hình:
Mọi nẻo đường đều dẫn đến trạm...

Hạng F
22/7/13
8.988
40.313
113
70km/trạm, vậy tụi báo nói xạo à?
thì bác đừng có "nghe", nên "nhìn" hình em đình kèm thì biết thôi!!!:D
Trạm thu phí nó bao vây cả TP mềnh các bác ạ, 70km/trạm thì lý thuyết suông thoai

Hạng C
5/9/13
548
587
93
Chắc là lúc trước mấy ảnh nói là cự ly 7km mới được đặt trạm thu phí chứ không phải 70km ! Cái này cũng là tại " thằng đánh máy" nè !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kipper and 51A972xx
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
70km/trạm, vậy tụi báo nói xạo à?
Không phải tụi báo nói láo mà bọn đầy tớ đưa ra rồi sau đó tự tay vả vào mõm. Cái này đã trình QH thông qua hẳn hoi, nhưng nay vì dân VN nhu nhược quá nên nó dẫm chân lên luật luôn.
Cái vụ thu phí bảo trì đường bộ theo chu kỳ đăng kiểm, khi đưa ra chúng nó hứa sẽ tạm dừng thu phí tất cả các trạm trên đường có sãn. Mà giờ trạm thu phí mọc lên như nấm, mà toàn trên các con đường chỉ có nâng cấp sửa chữa. Thà nó như mấy cao tốc thò em không nói, giờ chúng còn tăng phí từa lưa, mà tăng gấp rưỡi với gấp đôi. Để bao biện cho trạm thu phí này thì chúng đưa các công trình nâng cấp đường vào các dự án BOT, còn phí bảo trì không biết giờ đi đâu về đâu? Vì như cầu Bình Triệu, cầu Đồng Nai, ... toàn bọn giãy chết làm giờ sửa chữa nhưng vẫn ngang nhiên thu phí.

Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Chắc là lúc trước mấy ảnh nói là cự ly 7km mới được đặt trạm thu phí chứ không phải 70km ! Cái này cũng là tại " thằng đánh máy" nè !
Chính xác, mai tớ sẽ bắt thằng đánh máy viết kiểm điểm, các cậu thông cảm tha cho nó nhe