Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com
RE: mới tậu innovaG anh em tư vấn vài vấn đề với.

Trích đoạn: smart_cowboy2610

bác nhớ ra Cường nga lắp:
đuôi cá
cản sau kép
vè mưa
chụp pô(cái này lắp trong hãng)
ốp đèn inox
chắn bùn bánh xe(lắp hãng luôn bác):D
Còn ra V-kool dán kính cách nhiệt màu đen nha bác:D
cho mình hỏi là con xe mình màu bạc vậy dán V-kool thì màu gì đẹp...màu đen có hợp kh bro?
àh còn cái khoản $ để dán V-kool thấy cao quá.liệu có hiệu nào rẻ hơn mà ok kh bro? thank nhiều

Hạng B2
19/3/07
245
0
0

V -cus màu đen thì đẹp chứ sao. Dán luôn cái tem hông nhìn cũng đẹp mà bỏ chữ In !:)

Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com

yes vụ đó em đã hiêu rồi...còn nhờ anh em giúp em tìm trang web nào đưa số máy của các động cơ bị rỉ xét xem có trùng với số máy xe em kh để em yên tâm...sợ trúng 1 trong 96 chiếc của TO đưa là chết em.

Tập Lái
2/6/07
46
0
0

Trích đoạn: bucbich

V -cus màu đen thì đẹp chứ sao. Dán luôn cái tem hông nhìn cũng đẹp mà bỏ chữ In !:)
bac rat dun,xe e cung chi dan tem thoi ko dan chu Innova phia duoi,nhin no gon,tham my va nhu hon,chao bac

Tập Lái
2/6/07
46
0
0

Trích đoạn: tranthehien

em mua xe ở ô tô Đông sài gòn trên đường lê duẫn đối diên thảo cầm viên... khi mua họ kh nói gì đến hàng khuyền mãi và em đã ký hợp đồng lấy xe...vậy anh em cho em hỏi có nên hỏi vấn đê khuyen mãi đó kH? và hỏi nó có cho mình kh? vì đã ký hợp đồng sợ nó nói kh có cũng như kh/ thank anh em...em mới choi xe..nên gà vụ này lắm.

toyota bac ra toyota ben thanh (262 tran hung dao-q1-tphcm) la gia tot nhat,luc innova gia 29.900 thi e lay o Ben Thanh duoc 29.600,khuyen mai lai giong nhu may cho khac luon (bam bao ve den & kieng & logo,nuoc hoa,ao trum xe,boc vo lang,binh cuu hoa,4 mieng che nang,6 lot chan bang nhua),con doi va bo do nghe thi bat buoc xe nao cung phai co khi mua moi.tat ca nhung thu ke tren deu duoc ghi ra chi tiet trong hop dong khi ky,e con duoc a sale tang them cai can sau loai kep (cai nay a sale hua tang them,ko co trong hop dong).Bac alo cho a Long di 0918188010

xe e luc truoc dat hang 3 thang moi lay

xin chao bac

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: smart_cowboy2610

bác nhớ ra Cường nga lắp:
đuôi cá
cản sau kép
vè mưa
chụp pô(cái này lắp trong hãng)
ốp đèn inox
chắn bùn bánh xe(lắp hãng luôn bác):D
Còn ra V-kool dán kính cách nhiệt màu đen nha bác:D
cho mình hỏi là con xe mình màu bạc vậy dán V-kool thì màu gì đẹp...màu đen có hợp kh bro?
àh còn cái khoản $ để dán V-kool thấy cao quá.liệu có hiệu nào rẻ hơn mà ok kh bro? thank nhiều
xe em ghi vang ma dan mau den dau sao dau bac,V-kool la tot roi,bac chiu kho bo tien ra di:D

Hạng B2
16/3/07
107
1
16
53
Hà Nội

Số của mấy cái máy In đó có trong Dântrí và Vnexpress cách đây khoảng 1 tuần, bác tra lại xem.
yes vụ đó em đã hiêu rồi...còn nhờ anh em giúp em tìm trang web nào đưa số máy của các động cơ bị rỉ xét xem có trùng với số máy xe em kh để em yên tâm...sợ trúng 1 trong 96 chiếc của TO đưa là chết em.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn

Danh sách ở đây nè bác: http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/07/3BA04541/
Bác cần hỏi những thứ sẽ được khuyến mãi ngoài những cái mà các bác đã tư vấn ở trên. Vừa rồi, em được khuyến mãi thêm 01 bộ bình trà Minh Long --> đẹp phết.

Hạng B1
18/1/08
67
0
0
www.toyotabmt.com

Éc xe bác mà nằm trong số đó sẽ được đích thân tổng giám đốc ToVn đến nhà xin lỗi đó:) , Bác nào mua trúng số xe đó còn hên nữa, ToVN đáp ứng mọi điều kiên của KH :D. Mà bố bảo cũng chả dám làm lại vụ đó đâu bác cứ yên tâm ;)

Tập Lái
5/7/08
15
0
0

Trích đoạn: Hungo2

bình cứu hỏa, bạt che xe

lúc em mua đâu có 2 cái này đâu bác. (vậy là em bị thuốc rồi hả bác) em mua khoảng hơn 1 tháng thôi à ở TOY HÙNG VƯƠNG