Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com
em mua xe ở ô tô Đông sài gòn trên đường lê duẫn đối diên thảo cầm viên... khi mua họ kh nói gì đến hàng khuyền mãi và em đã ký hợp đồng lấy xe...vậy anh em cho em hỏi có nên hỏi vấn đê khuyen mãi đó kH? và hỏi nó có cho mình kh? vì đã ký hợp đồng sợ nó nói kh có cũng như kh/ thank anh em...em mới choi xe..nên gà vụ này lắm.
sao tụi nó không đưa ra chi tiết các thứ trong xe khi giao cho khách vậy anh em...em nghi tụi bán hàng này quá...thật là gà nên nob quá...anh em giúp cái nào.thank

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
RE: mới tậu innovaG anh em tư vấn vài vấn đề với.

Chúc mừng bác! Lại thêm mội người vẩn đặt lòng in vào Toy và cụ thể là In :D. Hình như là bác chỉ mới kí hợp đồng mua xe chứ chưa lấy xe mà. Nếu có khuyến mại hay tặng gì thì bác cứ đòi, đừng ngại. Thậm chí quà tặng khi mua In như: phiếu đổ xăng 500 ngàn, phiếu thay nhớt miễn phí, bình cứu hỏa, bạt che xe cần lắm ấy chứ.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Hì, đã ký rồi, chưa lấy xe, bác cứ đòi, nếu nó vì uy tín thì có gì cho đó, nếu nó là thằng nông cạn thì nó "say no".
Lẽ ra ngay từ khi hỏi giá (chứ đừng chờ đến lúc cầm tờ hợp đồng chuẩn bị ký) bác phải hỏi vụ này luôn rồi.
Nói về Ỉn, trừ 90 con sử dụng động cơ rỉ, em thấy rất thích hợp với những người ít tiền (như em) mà lại ham có 4 bánh. Không ân hận khi bị thuốc con này.

Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com

ồh vậy là mình nên hỏi về vấn đề khuyến mãi đó. mà em nghi rang nó sẽ nói là không có gì. tụi này là vậy mà.
àh còn về cái khoản mà nội thấy đi theo xe thì thế nào hả các anh? nó có đưa phiếu kiểm tra đầy đủ cho mình kh?

Hạng B2
19/3/07
245
0
0

Khuyến mãi nước hoa, bình c cháy, bạt xe, bao vô lăng, phiếu đổ xăng, con đội, tấm che nắng, còn nhớt thì em ko biết.

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44

con đội là phụ tùng theo xe ko phải hàng khuyền mãi! bác cứ đòi những thứ như anh em nói ở trên đừng ngại gì hết!Em chúc mừng bác có xe mới.

Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com

vay de em len do hoi no xem..moi chi ki hop dong thoi..15 ngay sau moi lay xe.
PS: vay con linh kien theo xe gom nhung gi vay anh em...thi du no noi la: ghe xe la kh phai bao da ma la bao ni? ni co tot kh? co can phai thay bao da kh?

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

bác nhớ ra Cường nga lắp:
đuôi cá
cản sau kép
vè mưa
chụp pô(cái này lắp trong hãng)
ốp đèn inox
chắn bùn bánh xe(lắp hãng luôn bác):D
Còn ra V-kool dán kính cách nhiệt màu đen nha bác:D

Hạng B2
17/7/08
182
2
18
vozforums.com

cho em địa chỉ luôn bro ơi...em kh biết địa chỉ mấy cửa hàng đó

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: tranthehien

cho em địa chỉ luôn bro ơi...em kh biết địa chỉ mấy cửa hàng đó
296A ADV Q5:D