Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Cam bác Fill nhìn to phát khiếp. Ủng hộ tinh thần sáng tạo và ý chí kiên nhẫn mày mò của các bác.
E mới gắn cái Blackvue nó nhỏ tí nằm gọn sau kiếng hậu giữa. Kg nói thì chẳng ai nhận ra là có em nó trong xe luôn.
E nghe nói loại Cam xài pin xạc sẽ rất nóng, nguy hiểm có nguy cơ nổ?

Hạng B2
24/4/14
141
100
43
HCM
E xin đào mộ lên tí,híí:3dcuoi: e đang xài con papago waygo 3, giờ thì màn hình bị sọc đứng ghi lên thẻ cũng bị vậy luôn, e chẩn đoán là hư CCD ko biết có bác nào biết chổ sửa ko ah?

Hạng B2
20/7/15
136
207
43
em có cái cam hành trình tích hợp với cam de, tình hình là màn hình bị chớp tắt khi hoạt động, nhưng hình ảnh trong thẻ thì vẫn bình thường, bác có cao kiến gì hỗ trợ k ạ em cám ơn.

Hạng B2
6/5/11
376
30
28
Có cái Camera hành trình mua năm ngoái. Bỗng dưng lăn đùng ra chết
Chả hiểu tại sao. Mang ra tiệm, nó bẩu cái lày ngộ nấy 9 chăm ha. Sửa xong tốt xấu ngộ không biết à.
Nhìn hàng còn thơm mà sao hỏng. Mà hỏng cái giề??? Chết tiệt
Bực thật. Phải tìm ra nguyên nhân tại sao.
1, Nhìn hoàng tráng chứ bộ, đâu phải hàng đểu đâu
Mò mẫm. Tự sửa camera hành trình

Dưng mà ngủm mịa nó mất dzồi

Tem bảo hành

Mở ra cái coai. Sợ gì bố con thèng nào
Em có con HP210 bị lỗi, màn hình bị sọc chớp nháy liên tục. Nhờ các bác tư vấn nơi sửa chữa gấp. Thanks a lot.

Hạng B2
4/11/11
228
549
93
Em có con HP210 bị lỗi, màn hình bị sọc chớp nháy liên tục. Nhờ các bác tư vấn nơi sửa chữa gấp. Thanks a lot.
Camera của em cùng model với bác, em tháo pin cắm nguồn trực tiếp trên máy tính hoặc cắm qua adapter điện thoại 5V thì lúc lên lúc không, được vài lần thì ko thấy lên hình nữa mà nó chỉ báo là connect với máy tính như cái usb. Có bắt buộc phải thay pin khác không các bác?

Hạng B2
21/9/06
184
17
18
Hic, mình cũng bị hư cái camera V2 ADAS 1296P, chắc cũng là hư pin, mà giờ tết nhất đến nơi rồi! Không có tiệm nào chịu sửa! Căng thật! Từ SG về đến Bình định, ko có camera thì ko thể làm giá với XX!

• Like
Reactions: tranqhuyvn
Hạng B2
4/11/11
228
549
93
Hic, mình cũng bị hư cái camera V2 ADAS 1296P, chắc cũng là hư pin, mà giờ tết nhất đến nơi rồi! Không có tiệm nào chịu sửa! Căng thật! Từ SG về đến Bình định, ko có camera thì ko thể làm giá với XX!
Bác tháo pin ra dùng sạc cắm trực tiếp, em dùng 04 năm nay rồi ngon choét, thỉnh thoảng vẫn mời XX lên xe coi lại đoạn vừa ghi rồi chào tạm biệt.

• Like
Reactions: chinhan_vn