Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Cu Bom nói:
Fil nói thể để đánh lạc hướng tụi mềnh đòi rửa cái Camera mới đấy :p
giờ nói rồi có mần k nào :D
Ơ, cái này mua lâu rồi mà. Sao mà khoái rửa nhể???
Tiếp tục nào
Gắn vào xe thử. NHìn thẳng
Mò mẫm. Tự sửa camera hành trình

Nhìn bên hông. Được

Lên đường đi tán gái thôi

Kết thúc 1 ngày, mò mẫm chế tác. Đã thành công
Không gì là không thể nếu bạn thích mò mẫm và đừng bao giờ chùn bước.
Cám ơn các Bác đã xem. Mr Fil

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Mua cái mua đi Fil. Làm vại mấy pác bán hàng lấy xèng đâu mà mua thóc.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Tự sửa cách này cũng được nhưng chưa gọi là sáng tạo. (cục pin camera hỏng thay bằng cục pin điện thoại sai kích cỡ thì sao gọi là sáng tạo)
Cách sửa sáng tạo với mục đích làm cho cái camera chạy chuẩn, nhìn đẹp là ra cửa hàng mua 1 camera cùng thông số, về banh háng tháo pin nó ra ấn vô đây thì đảm bảo kết quả là nó sẽ vưỡn ngon đẹp trẻ khỏe như xưa. Thật luôn nhé Fil !

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
ruametocdo nói:
Tự sửa cách này cũng được nhưng chưa gọi là sáng tạo. (cục pin camera hỏng thay bằng cục pin điện thoại sai kích cỡ thì sao gọi là sáng tạo)
Cách sửa sáng tạo với mục đích làm cho cái camera chạy chuẩn, nhìn đẹp là ra cửa hàng mua 1 camera cùng thông số, về banh háng tháo pin nó ra ấn vô đây thì đảm bảo kết quả là nó sẽ vưỡn ngon đẹp trẻ khỏe như xưa. Thật luôn nhé Fil !
Hết tiền mua sữa cho con roài. Xúi không hà

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Mr Fil nói:
ruametocdo nói:
Hết tiền mua sữa cho con roài. Xúi không hà
Con bác lớn rồi mà còn uống sữa ha :))). Em mà uống sữa vào là đầu ốc quay cuồng, nên bỏ sữa từ năm 3tuoi =]]]

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
macducthanh nói:
Con bác lớn rồi mà còn uống sữa ha :))). Em mà uống sữa vào là đầu ốc quay cuồng, nên bỏ sữa từ năm 3tuoi =]]]
Vậy chắc chú toàn vắt và bú không hả???

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Bác giỏi quá. Em cũng có con Cam Full HD hàng Tùng Của mua ở đẳng cấp 9X, em mua được 6 tháng thì die, nó không lên được màn hình nữa. EM chẳng biết nó bệnh gì? Chắc phải nhờ bác 1 phen.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
HanChauBaby nói:
Bác giỏi quá. Em cũng có con Cam Full HD hàng Tùng Của mua ở đẳng cấp 9X, em mua được 6 tháng thì die, nó không lên được màn hình nữa. EM chẳng biết nó bệnh gì? Chắc phải nhờ bác 1 phen.
Bác quăng qua em xem giúp cho

• Like
Reactions: Hoai Thuong