Hạng D
9/8/11
1.596
99
48
HCM city
Re:Xin tư vấn cho spark 2012

ganesk nói:
cám ơn bác ufaive và các bác, e sẽ tập rê côn và thủ thắng tay trc, sau nhuần nhuyễn rồi tính tiếp.
@longroute : e cũng đồng ý bác, e ý ít thóc nhưng hợp lý, ngoại hình đẹp,
@tbn2004 : bác cứ có chút đà, hoặc bắt đầu từ dưới, đừng gần ranh dốc quá, là e này ngon lành cành đào, chỉ sợ dừng giữa dốc cao (e ước cũng chừng gần 37-40 độ chứ chẳng chơi) mới ngại.
@n protec : vậy cái màn có bị tay côn che như bác tbn nói ko bác ? bác ở hàng nào khi rảnh e qua xem thử nhé.
e cũng muốn mạn phép giới thiệu vợ 2 nhà e nhưng e ko chèn hình dc. Chúc cả nhà cuối tuần dui dẻ.

@ganesk: Matiz 0.8 đã là ước mơ em rồi đó. Spark chevrolet thì quá ngon rồi :)
Chúc bác mau thành tài già

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113

em này bác Chủ rước tổng cộng hết bao nhiêu dạ lúa thế? em thấy dáng em này e thích lắm. e nghĩ là chạy ngọt hơn morning và cách âm cũng tốt hơn

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48

Mã:
longroute nói:
ganesk nói:
cám ơn bác ufaive và các bác, e sẽ tập rê côn và thủ thắng tay trc, sau nhuần nhuyễn rồi tính tiếp.
@longroute : e cũng đồng ý bác, e ý ít thóc nhưng hợp lý, ngoại hình đẹp,
@tbn2004 : bác cứ có chút đà, hoặc bắt đầu từ dưới, đừng gần ranh dốc quá, là e này ngon lành cành đào, chỉ sợ dừng giữa dốc cao (e ước cũng chừng gần 37-40 độ chứ chẳng chơi) mới ngại.
@n protec : vậy cái màn có bị tay côn che như bác tbn nói ko bác ? bác ở hàng nào khi rảnh e qua xem thử nhé.
e cũng muốn mạn phép giới thiệu vợ 2 nhà e nhưng e ko chèn hình dc. Chúc cả nhà cuối tuần dui dẻ.

@ganesk: Matiz 0.8 đã là ước mơ em rồi đó. Spark chevrolet thì quá ngon rồi :)
Chúc bác mau thành tài già
cảm ơn bác, e chắc cũng thường xuyên lượn lờ cùng vợ 2 để cho quen

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48

mittokhoa nói:
em này bác Chủ rước tổng cộng hết bao nhiêu dạ lúa thế? em thấy dáng em này e thích lắm. e nghĩ là chạy ngọt hơn morning và cách âm cũng tốt hơn
nhìn bên ngoài có vẻ e này dài, to hơn chút so với e morning cũ và morning mới 2013, form e này nhìn cứng cáp hơn cả morning 2013, e rất hài lòng, còn e morning form cũ thì quá tròn trịa. Có gì e pm bác vụ tổng thiệt hại nhé.

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27

mittokhoa nói:

hehe , ngược lại thì em thấy đúng hơn , morning vẫn nhỉn hơn 1 chút bác ơi , dạng như Honda Odysee nhỉn hơn 1 chút so với Toyota Sienna

Tập Lái
2/10/12
2
0
0

Vậy thì Bác hãy ghé một Đại Lý Chevrolet có Sản phẩm Spark theo nhu cầu của Bác để chạy cảm nhận và được chia sẽ thêm ý kiến của Bác nhé.
Chúc Bác mau được cưới vợ mới - Nhưng đừng tham khảo mấy Bác bán dạo nhé ....

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113

mèomap nói:
mittokhoa nói:

hehe , ngược lại thì em thấy đúng hơn , morning vẫn nhỉn hơn 1 chút bác ơi , dạng như Honda Odysee nhỉn hơn 1 chút so với Toyota Sienna
Mình thì thấy 2 con Morning và Spark không thể nào bằng Audi R8

Hạng B2
21/4/12
135
148
43

Mr. Bean nói:
mèomap nói:
mittokhoa nói:

Mình thì thấy 2 con Morning và Spark không thể nào bằng Audi R8

thôi thì tớ đi mua tên lửa đi cho nhanh vậy

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48

mèomap nói:
mittokhoa nói:

thực tình e thấy nhiều bác chạy morning ngoài đg hơn, spark 2012 thì ít, thi thoảng mới thấy, các bác taxi mailinh cũng toàn morning, nhưng cá nhân e với dòng mini nhỏ gọn này thì tầm thóc cùng trang bị như spark là hợp lý hơn morning, morning dòng mini mà chat quá, nếu chát thế thì e chơi dòng trung bình luôn cho rồi. e spicaro morning 2013 ngon ở chỗ AT, nhg ra biển số phải tầm dưới 500 củ, thôi thế thì e chẳng wan tâm, nhìn mức giá mà ngậm đắng nuốt cay, cay vì mình cứ phải móc thật nhiều cho những thứ vẫn thiếu thật nhiều so với tầm thóc e nó.