Hạng B1
7/11/13
80
11
8
bác hỏi cô vấn ky thuât xem chất là có hàng cũa cáp, spark cua e ra ngaoi gấn toàn hàng của mảu củ nên e vào hảng gấn, máy cái này chất là phu tùng theo xe nên e vào là có hàng liền

• Like
Reactions: trunggia
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Mợ nào cần mua Camera hành trình thì báo mình đặt mua giùm vì đang ship 1 cái cho bạn của thím Duy để giảm tiền ship nhé! :3dchientrung:

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Mợ nào cần mua Camera hành trình thì báo mình đặt mua giùm vì đang ship 1 cái cho bạn của thím Duy để giảm tiền ship nhé! :3dchientrung:
Cái này gắn Orlando sao anh? Vì Orlando cái đế của gương giữa nó lớn quá và nguồn điện thì nó bắt gắn phía sau.

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Cái này gắn Orlando sao anh? Vì Orlando cái đế của gương giữa nó lớn quá và nguồn điện thì nó bắt gắn phía sau.
Đế gương không ảnh hưởng gì cả camera này nhỏ gắn bình thường cho các loại xe Khoa ạ. Nếu cái lỗ cắm tẩu thuốc phía sau thì mua thêm 1 cái chia điện lỗ mồi thuốc là xong. :3danbanh:

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Đế gương không ảnh hưởng gì cả camera này nhỏ gắn bình thường cho các loại xe Khoa ạ. Nếu cái lỗ cắm tẩu thuốc phía sau thì mua thêm 1 cái chia điện lỗ mồi thuốc là xong. :3danbanh:
Xe Spark thì em gắn ngay sau cái gương giữa để khỏi ảnh hưởng tầm nhìn và thẩm mỹ vì không thấy cái camera này. Còn Orlando thì làm không được. Chưa biết còn chỗ nào gắn cho nó đẹp?
Còn vụ lỗ cắm tẩu thuốc thì em xem sách nó nói hạn chế dùng. Nếu dùng cho các thiết bị điện bên ngoài thì dùng ổ cắm phía sau (dưới chỗ tỳ tay).

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Xe Spark thì em gắn ngay sau cái gương giữa để khỏi ảnh hưởng tầm nhìn và thẩm mỹ vì không thấy cái camera này. Còn Orlando thì làm không được. Chưa biết còn chỗ nào gắn cho nó đẹp?
Còn vụ lỗ cắm tẩu thuốc thì em xem sách nó nói hạn chế dùng. Nếu dùng cho các thiết bị điện bên ngoài thì dùng ổ cắm phía sau (dưới chỗ tỳ tay).
Troài thằng GM hướng dẫn linh tinh, nguồn điện tẩu thuốc không cho dùng thì để làm gì? Hơn nữa nguồn của camera hành trình có 3.5v còn cái tẩu thuốc đốt nóng nguyên sợi dây tới 12v lận. :3dgoidien:

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng B2
17/10/14
127
163
43
39
ăng ten con Spark Zest của em dài quá. Bác Bean có cái nào nhỏ gọn, thu FM ngon để gắn thay thế không?

Tks bác