Tập Lái
1/2/12
4
0
0
Xui quá bác nhỉ,thôi thì cho cứ theo bảng mà chạy là chắc nhất!
Thanks bác chủ!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
vanba5 nói:
vsp74 nói:
hihihihi vâng em gà thật vì đây là lần đầu tiên em bị phạt sau gần 10 năm cầm vô lăng bác à. Vì là khu vực ở xa nên em muốn hỏ cho chắc, chứ nếu mà mình lên đó đóng phạt, các bác ý lại chỉ ra một chỗ khác nôp tiền ( kho bạc chẳng hạn ...) mất công phải đi tìm và hỏi đường thôi mà. Biên bản thì ghi mỗi có mấy thông tin thôi à: Trạm xxx Ngã 3 Thái Lan, tốc độ chạy 63/50 , thời gian lập BB , ngày hẹn 16/2 . Hết á :D
Bác nộp tại chỗ luôn, ngay phòng kế bên rồi cầm biên lai trở về chỗ cũ, chúc bác vui :)
chính xác đó bác, kho bạc chung địa chỉ với trạm xxx Ngã ba thái lan luôn.
Chúc bác vui ,đừng bực bội nữa,coi như là làm từ thiện ở đâu đó cho lòng thanh thản...

Hạng C
1/4/06
863
95
43
hunguyen123 nói:
vanba5 nói:
[
Bác nộp tại chỗ luôn, ngay phòng kế bên rồi cầm biên lai trở về chỗ cũ, chúc bác vui :)
chính xác đó bác, kho bạc chung địa chỉ với trạm xxx Ngã ba thái lan luôn.
Chúc bác vui ,đừng bực bội nữa,coi như là làm từ thiện ở đâu đó cho lòng thanh thản...
Thông báo cho cả nhà là sáng nay 16/2 em đi lên xxx trạm Ngã 3 Thái Lan nôp phạt á, vừa đi mà chân ga chả dá nhấn vì vẫn nhát
, nhìn hai bên đường chỗ qua ngã 3 Vũng Tàu đều có 2 trạm xxx đứng phạt. Lên đến trạm làm viêc rất nhanh gọn - đóng phạt 1 triệu lỗi 63/50 km - à nhưng từ giờ nộp tiền tại kho bạc nhà nước Long Thành tại Thị Trấn Long Thành nhé các bác chứ không nộp tại trạm xxx như trươc nữa.
Báo cho cả nhà biết nhé

Hạng B2
25/11/11
217
39
28
48
Cách đây 6 tháng em cũng bị anh hùng núp bắn ở Long Thành (56/50km/h) lúc 3h sáng. Xuống năn nỉ làm luật cũng không được. Bị giam bằng 10 ngày.:(
Mười ngày sau quay lại Trạm Ngã ba Thái lan để đóng phạt, thì thấy có mấy chú xe tải vi phạm mỗi chú cầm tới 2 biên bản:
  1. Biên bản phạm luật giao thông.
  2. Biên bản làm hư mấy chú xxx (lỗi này bị phạt chồng tội khoảng 2,3 chai và giam bẳng 60 ngày).
Ra về cảm giác buồn vui lẫn lộn:
- Buồn vì mình cũng có ý định làm hư mấy chú xxx mà chưa bị biên bản.

- Vui vì đất nước ta có nhiều “đầy tớ của dân” làm việc quá cần cù và mẫn cán, phải thức cả đêm để canh xe chạy quá tốc độ dù rằng cả quốc lộ 51 lúc ấy chỉ có mỗi một đoạn qua Long Thành là chạy được. Còn lại là ổ trâu và ổ voi. Ôi các ”đầy tớ của dân” !!!!

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
PHẠM MINH nói:
Cách đây 6 tháng em cũng bị anh hùng núp bắn ở Long Thành (56/50km/h) lúc 3h sáng. Xuống năn nỉ làm luật cũng không được. Bị giam bằng 10 ngày.:(
Mười ngày sau quay lại Trạm Ngã ba Thái lan để đóng phạt, thì thấy có mấy chú xe tải vi phạm mỗi chú cầm tới 2 biên bản:
  1. Biên bản phạm luật giao thông.
  2. Biên bản làm hư mấy chú xxx (lỗi này bị phạt chồng tội khoảng 2,3 chai và giam bẳng 60 ngày).
Ra về cảm giác buồn vui lẫn lộn:
- Buồn vì mình cũng có ý định làm hư mấy chú xxx mà chưa bị biên bản.

- Vui vì đất nước ta có nhiều “đầy tớ của dân” làm việc quá cần cù và mẫn cán, phải thức cả đêm để canh xe chạy quá tốc độ dù rằng cả quốc lộ 51 lúc ấy chỉ có mỗi một đoạn qua Long Thành là chạy được. Còn lại là ổ trâu và ổ voi. Ôi các ”đầy tớ của dân” !!!!
Không phải như bác nói đâu. Tụi xxx ĐN nó thu tiền tháng tụi xe tải rùi nên nó phải bắt xe du lịch để bù cho chỉ tiêu biên bản của tụi nó.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.875
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác chủ bị đoạn này đúng chỗ hiểm rất nhiều bác dính. Bữa ... em chụp hình có post 1 bài về biển báo khuất tầm nhìn đó coi lại chút nha...
Mới ăn biên bản tốc độ tại QL51 - Chỗ gần ngả 3 Vũng Tàu

và ... đây:

Sợ ghê cơ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Ha Sonata nói:
Bác chủ bị đoạn này đúng chỗ hiểm rất nhiều bác dính. Bữa ... em chụp hình có post 1 bài về biển báo khuất tầm nhìn đó coi lại chút nha...
XXX đậu xe trên cầu luôn mới ghê.:D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác nào nhát thì quẹo phải luôn rồi về ngã 4 Tam Hiệp, vô BH theo QL1K về Thủ Đức luôn, mấy chú xxx ngã 4 Vũng Tàu có mà canh đến tết :D