Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
xxx chỉ chăm tóm quẹo trái thôi, có bữa e cũng thấy 1 xe xi nhan quẹo trái về Q7 chờ dòng xe đi ngược chiều cả 1 phút đồng hồ, xxx đứng chốt ngay đó nếu làm nhiệm vụ hướng dẫn GT thì chạy ra đó cách khoảng chục mét báo tài xế ko được quẹo trái thìì hay hơn, đằng này chú âm thầm đi bộ qua bên kia đường cắt ngang dòng xe cộ và chờ mồi

Hạng B1
27/10/11
75
8
8
Cù Lao Đảo
hdhieu123 nói:
Chào các bác,

Hôm nay e đi từ hướng Q1 ===> Q7, đến giao lộ Trần Hưng Đạo - Nguyễn Thái Học, ham nói chuyện với bạn gái ko nhìn thấy bảng cấm quẹo. Vừa quẹo trái xong là có 2 xxx chạy từ đằng sau lên chỉ gậy ra hiệu tấp vào :(. 2 a này lúc dừng đèn đỏ e thấy chạy ngang qua hướng ngược lại. Có lẽ thấy e bật xi nhan rẽ trái nên âm thầm theo sau :(

Không biết lỗi này thì phạt bao nhiu các bác nhỉ?
Lỗi này chỉ cần nhét tay 3 xị là xong, cách đây khỏang 5 năm, em cũng bị dính hướng y như bác, nhưng trường hợp của em thì nó mới đặt biển cấm rẽ trái chừng 2-3 ngày mới đau :confused: lúc đó em nhét 5 xị cho nó vì xe em độ tá lã âm binh :mad:

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
thanhlan nói:
Đúng giá: 4 xị (bình quân của từ 3 → 5 xị) + BB. Không làm hư xxx.
Bác chủ chung 4 xị, không lấy BB àh?
:D

Hạng B1
9/3/12
92
0
0
40
Chi tiết đây: Tớ cũng bị lỗi này khoảng 2 tháng trước, y chang vậy luôn, lập BB, giữ ca vẹt xe, lên kho bạc đóng 400k, cò 50-100 tùy thỏa thuận, có cò sẽ nhanh hơn, không cò từ sáng đến trưa chưa lấy đc bb ra để đi đóng tiền. pó tay. 400k nha bác.
hdhieu123 nói:
Chào các bác,

Hôm nay e đi từ hướng Q1 ===> Q7, đến giao lộ Trần Hưng Đạo - Nguyễn Thái Học, ham nói chuyện với bạn gái ko nhìn thấy bảng cấm quẹo. Vừa quẹo trái xong là có 2 xxx chạy từ đằng sau lên chỉ gậy ra hiệu tấp vào :(. 2 a này lúc dừng đèn đỏ e thấy chạy ngang qua hướng ngược lại. Có lẽ thấy e bật xi nhan rẽ trái nên âm thầm theo sau :(

Không biết lỗi này thì phạt bao nhiu các bác nhỉ?

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Chỗ này nhiều thớt trên OS đã cảnh báo, thôi thì bác chủ đóng học phí cho nó có kinh nghiệm.

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
wusnat nói:
Chỗ này nhiều thớt trên OS đã cảnh báo, thôi thì bác chủ đóng học phí cho nó có kinh nghiệm.

Ít vào box TĐTL đây mà

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53
Làm như vậy thì tài xế mới ''nhớ bài'' chứ. Nếu xxx ra nói TX đi thẳng thì anh ấy lại tưởng là chỗ này được rẽ và lần sau lại rẽ tiếp gây kẹt xe ..... Và cũng làm thế đê cho TX biết luật GT mà chạy, nhiều lúc chạy bậy rồi bị xxx vịn lại cho bị xxx bẫy.
chienthang nói:
xxx chỉ chăm tóm quẹo trái thôi, có bữa e cũng thấy 1 xe xi nhan quẹo trái về Q7 chờ dòng xe đi ngược chiều cả 1 phút đồng hồ, xxx đứng chốt ngay đó nếu làm nhiệm vụ hướng dẫn GT thì chạy ra đó cách khoảng chục mét báo tài xế ko được quẹo trái thìì hay hơn, đằng này chú âm thầm đi bộ qua bên kia đường cắt ngang dòng xe cộ và chờ mồi

Hạng B2
6/5/07
324
1
16
46
QN_HCM
Mình cũng bị 1 lần nhưng xuống xin với xxx lý do là đưa cháu đi khám ở FV, thế là thoát.

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Cái ngã 4 này cấm quẹo trái từ cả 4 hướng, nhưng chuối 1 cái là cái bảng nó nằm tận vỉa hè bên phải, hôm nào bị xe bus nó che khuất thì thôi rồi, em chứng kiến nhiều bác bị phạt ở đây vì không quen đường mà lại bị xe bus nó che biển báo nữa