Hạng B2
3/1/13
195
7
18
Biên Hòa ,Đồng Nai
Theo như dự định thì ngày 12 - 15/02/2014 này bên em sẽ đưa em CX5 về Biên Hòa và Vũng Tàu để các bác lái thử xe.
Nên em mời các bác có nhưu cầu hay đang quan tâm tới em nó thì cứ alo cho em để em đem xe cho các bác lái thử nhé.
Lịch chạy thử là:
Ngày 12/02/2014 sẽ lái thử tại Vũng Tàu tại quán cafe Hương Biển (28 trần phú, Tp Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu).
Ngày 13/02 đến 15/02/2014 sẽ lái thử ở Biên Hòa
Kính mời các bác tới tham gia để được tận mặt các em nó ah.
Thân Mời!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/1/13
195
7
18
Biên Hòa ,Đồng Nai
dong_ngo nói:
Không có test CX9 hở bác?
CX9 không có xe demo bác, hiện giờ còn một chiếc duy nhất màu trắng đang nằm ở SR em(dự kiến lô xe mới sẽ nhập về cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4 mới có). Nếu có dịp em mời bác ghé vào SR Biên Hoà test một vòng nhỏ em nó thử sao

Hạng B2
23/6/07
158
5
18
43
NHA TRANG
Lô mới có nội thất màu kem không bác, CX9 về mỗi lần được ít màu quá. Em kinh nghiệm Fortuner rồi, do không test xe trước khi mua nên giờ thành hối hận.

Hạng B2
3/1/13
195
7
18
Biên Hòa ,Đồng Nai
dong_ngo nói:
Lô mới có nội thất màu kem không bác, CX9 về mỗi lần được ít màu quá. Em kinh nghiệm Fortuner rồi, do không test xe trước khi mua nên giờ thành hối hận.
Lô mới này về nhiều màu lắm bác: trắng , đỏ đô, xanh xám, bạc...hầu như màu nào của xe cx9 cũng có, nội thất theo tiêu chuẩn vẫn màu đen bác. Nếu bác thích nội thất màu kem thì mình phải đặt riêng bác. Hi...nếu bác ở Vũng Tàu thì bữa nào rãnh bác ghé lên em xem xe và test một vòng nhỏ em nó xem sao.