Tập Lái
16/2/12
1
0
0
đông hà quảng trị
Re:Mời các thành viên OS từ miền Trung vào đây ...

Diễn đàn Xe hơi Miền Trung
Facebook.com/cpcqt
Otomidside.com
Nhé các bác. vào ủng hộ nào
cập nhật thông tin về xe hơi, xe xịn Miền Trung ^^

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10

lâu nay khg có ai oomt sinh nhật hết vậy????

BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.332
93

Buồn quá dzi, sáng mai cafe gì không ?

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng

vechai_vechai nói:
Sáng nay test xe sao các bác? Cho e xin ít hình đi
Tình hình các bác nhà mình test xe đều ok.A Quân đến tiết mục thử ABS không dám đạp phanh vì sợ mòn lốp nên vẫn chưa phê

Buổi Test diễn ra tốt đẹp,anh dautroc lên xem Civic lại không đăng ký chạy thử.Xin lỗi anh vì không kịp chào anh lúc ra xe cùng các bác nhà mình chạy thử xe.
Lễ ra mắt CR-V 2013 thì em thành thật xin lỗi cả nhà vì không mời cả nhà dự được buổi lễ chính thức do cấp trên chỉ ưu tiên cho khách Vip có nhu cầu mua xe sát Tết này.Đành dời sang hôm sau 25/1 mời cả nhà OSMT bác nào có thời gian rảnh thì ghé Honda ô tô Đà Nẵng cứ call em dẫn các bác lên xem xe CR-V mới ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Em civic mới này ổn hơn đời trước các bác ạ, nội thất đẹp, cảm giác lái tốt, ổn định, thiết bị an toàn đầy đủ, ABS làm việc tốt, thử đạp lên 80-90 rồi thả vô lăng, đạp hết phanh nhưng xe vẫn không bị chao, ... Nói chung là 1 em sedan nhưng mang phong cách xe thể thao, thích hợp với các bác năng động...

Hạng B2
26/4/06
148
333
63
Đà Nẵng City

các oser Đà Nẵng cho em hỏi là ở đn mình nơi nào bán bia Corona hay ken Pháp uy tín ạ? anh cần mua vài thùng tặng đối tác mà chưa biết mua ở đâu? thanks các bác

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng

songhan nói:
Em civic mới này ổn hơn đời trước các bác ạ, nội thất đẹp, cảm giác lái tốt, ổn định, thiết bị an toàn đầy đủ, ABS làm việc tốt, thử đạp lên 80-90 rồi thả vô lăng, đạp hết phanh nhưng xe vẫn không bị chao, ... Nói chung là 1 em sedan nhưng mang phong cách xe thể thao, thích hợp với các bác năng động...
Cảm ơn lời nhận xét của bác songhan ạ

Rất mong khi nào có CRV-2013 để chạy thử thì cả nhà mình lại tập trung thử xe ạ