Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Chào các bác! Số là e mới cưới ẻm Mazda 3 được 2 tuần, tựu chung là e hài lòng với độ phủ lý dễ cưng chiều của ẻm nó. Hiện tại e nó còn zin đét chưa lắp thêm đồ gì, nên e muốn xin ý kiến các bác những gì cần thiết nhất nên lắp thêm cho e nó ạ? Em nghe thằng bẹn nó bảo là VN mới ra cái Emoji gì đấy để khỏi đấu võ mồm khi đi xe. Cái đó là ứng dụng hay cái gì? các bác có biết chỗ nào lắp cái đấy k?

Tập Lái
14/9/15
33
21
8
34
Chúc mừng cụ nhé, cưới về hết tất cả bao nhiêu cụ? Cụ mua hãng ko tặng kèm đồ chơi thì lắp mấy cái cơ bản để đi đường là ổn rồi.

• Like
Reactions: SGbyNight
Hạng B1
11/6/15
66
20
8
34
Chào các bác! Số là e mới cưới ẻm Mazda 3 được 2 tuần, tựu chung là e hài lòng với độ phủ lý dễ cưng chiều của ẻm nó. Hiện tại e nó còn zin đét chưa lắp thêm đồ gì, nên e muốn xin ý kiến các bác những gì cần thiết nhất nên lắp thêm cho e nó ạ? Em nghe thằng bẹn nó bảo là VN mới ra cái Emoji gì đấy để khỏi đấu võ mồm khi đi xe. Cái đó là ứng dụng hay cái gì? các bác có biết chỗ nào lắp cái đấy k?
Cam hành trình là cái đầu tiên nhé.
Nếu có điều kiện thì cảm biến trước, sau luôn.
Còn cái Emoji ấy là phụ kiện đèn led cho xe hơi, nó dạng led Emoji Play hiển thị mặt cười/chữ đi đường người ngoài dễ thấy đấy.

Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Cảm biến hãng có tặng em rồi bác, cam thì em đang tính qua chỗ thằng bạn lắp.
Cái Emoji Play đó bác lắp chưa cho em tham khảo với.

Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Chúc mừng cụ nhé, cưới về hết tất cả bao nhiêu cụ? Cụ mua hãng ko tặng kèm đồ chơi thì lắp mấy cái cơ bản để đi đường là ổn rồi.
Hơn 800 củ ạ. Có khuyến mãi tặng tiền giảm giá thôi ạ.

• Like
Reactions: BinhDuongHA
Tập Lái
17/1/17
8
6
3
34
Chúc mừng thớt. Mazda option ngon rồi, lắp thêm mấy cái sương sương thôi đỡ tốn lúa. Cái nào cần thiết thì làm.

• Like
Hạng B1
11/3/13
63
19
8
Đồ chơi cho m3 thì nhiều lắm b từ trang trí đến nâng cấp tính năng cho xe. B thích gì thì lên thôi, có thể vào các hội m3 trên fb thương gia rất nhiều.
Như em thì chỉ lên mấy cái cần thiết đi an toàn như cam hành trình, cảm biến, cam lề.

• Like