Hạng B2
30/7/09
155
254
63
Vụ này chiều qua lúc 16h30 em gặp tại ngã tư Phan Văn Hớn - Quốc lộ 1A, 3 em bán tải bị vịn, không biết có bác nào bị mất bánh mì kho6bg?

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Đó là CSGT, còn em đang nói xxx mà. Nó thích gọi bác vô kiểm tra bác có dám chạy luôn?
xxx đó em lượn lờ trước mặt các chiến sĩ luôn :)
nếu kêu em em chả lằng nhằng xin cái biên bản
ghi rõ xe bán tải lưu thông trên đường bị các chiến sĩ mã số xxx xxx bắt vì lỗi đi vào đường cấm xe tải 0.5 tấn trở lên .
nộp cho pc 67 với giao thông công chánh và bác Đinh La Thăng

// em đang rảnh em làm tới nơi luôn .

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Minh mới được một e áo vàng dừng xe chiều tối qua tại an sương với lỗi vi phạm biển cấm trên, sau một lúc Hàn huyên tâm sự thì mình ra đi không thiệt hại nhưng thấy rất là phiền phức. Có lẽ là a e đi bán tải sẽ còn bị làm phiền dài dài nếu không có ý kiến chính thức từ pc67 Catp . Csgt chỉ căn cứ theo biển báo để xử phạt mà cái biển này thật tình là hiểu sao cũng được. Cái gốc vấn đề chưa giải quyết được , ai cũng muốn chơi chữ thì ae ta còn mãi khổ thôi.
xin cái biên bản dễ nói chuyện với bác Đường và pc 67 hơn
cứ nhét bánh mì kiểu này thì làm sao nói chuyện dc với 2 bác trên

• Like
Reactions: ntt61 and bac 8
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
View attachment 596996
Được sự chấp thuận của Bộ GTVT và sự chỉ đạo của UBND.TP.HCM. Mời các bác tham dự mini game cùng Sở GTVT tp.HCM Tìm biển cấm xe chở hàng dưới 1.5T .
Điều kiện: dựa trên quy chuẩn 41/2016 và thỏa mãn điều kiện cấm được xe chở hàng từ dưới 1.5T.
Hạn chót ngày 20/1/2017 như trên bài báo.
PS: biển kiểu gì cũng đc miễn phải đúng quy chuẩn 41. Chấp nhận giết luôn xe bán tải pick up nếu lỡ dính trong biển cấm. Ai đi xe bán tải ráng chịu nhé.

Chít rùi. Nợ bác Dawn 1 chầu nhóe, khi nào vô SG trả bác:D
:3dcuoi:

• Like
Reactions: dawmgoodman
HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.706
93
Thổi thì dừng thôi, xxx giờ thì văn bản cũng nắm rõ, xuống cứ hỏi xxx biết quy chuẩn 41-2016 chưa là cho đi ngay, chỉ mấy bác lớ ngớ thì dính câu thôi!

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Cái VB trả lời này của bác xin luôn hả? Vậy bác lập 1 topic mới hay lên fb phổ biến cái này cho ae pickup đỡ phiền đi bác.
Lan truyền đầy rồi bác ui ...!
Em xin là đưa lên liền cho ae trong hội RANGER FAN CLUB đang trong chờ như em !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuongbodoi