Hạng B2
10/10/11
220
4
18
E mới mua xe I20 màu xanh tím, muốn vô môt số đồ chơi mà k biết phải vô cái gì. E nghe nói là phải mua tấm che mưa, cản inox, lót sàn ... mà k biết cái nào nên mua cái nào k nên mua, mua ở đâu, ai biết chỉ dùm E với. E thấy ghế I 20 là nỉ k phải da nhưng phối 2 màu khá đẹp nên k biết có cần bọc da k, nếu bọc thì có loại da 2 màu đen xanh giống nỉ k, và bọc ở đâu. Cóp sau xe I 20 k biết có bán mâm nhựa lót vào để lỡ có đi biển bỏ phao bé vào k bị ướt giống civic k ta? Lót sàn I 20 bằng nỉ muốn đặt may 1 bộ bằng simili thì đặt ở đâu. À E cũng muốn dán tem lên xe nhìn cho nó vui vui, các bác biết nơi nào thiết kế k?
Nhờ các Bác tư vấn dùm E nha. Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/9/09
263
0
16
NIIT-ICT Hà Nội
Trước tiên chúc mừng bác có cô vợ 2 xinh đẹp :D -> sau đó đề nghị bác show vài cái ảnh anh em có "cảm hứng" chém =)) Nhá nhá!

Tập Lái
4/5/11
45
0
0
cũng khó quá tính cách bác sao và mulốn làm gì nữa .....đơn giản là bác cứ lót sàn, cản sau, dán kính 3M là ok rồi , còn muốn thêm giải trí thì DVD, CAMARADE, NỆM DA THÌ OK THÔI

Hạng C
8/7/10
749
9
18
33
hoangnn nói:
Trước tiên chúc mừng bác có cô vợ 2 xinh đẹp :D -> sau đó đề nghị bác show vài cái ảnh anh em có "cảm hứng" chém =)) Nhá nhá!

CHủ thớt có nick là Pretty Lady đó Bác.

Hạng B2
9/7/10
133
24
18
Pretty Lady nói:
E mới mua xe I20 màu xanh tím, muốn vô môt số đồ chơi mà k biết phải vô cái gì. E nghe nói là phải mua tấm che mưa, cản inox, lót sàn ... mà k biết cái nào nên mua cái nào k nên mua, mua ở đâu, ai biết chỉ dùm E với. E thấy ghế I 20 là nỉ k phải da nhưng phối 2 màu khá đẹp nên k biết có cần bọc da k, nếu bọc thì có loại da 2 màu đen xanh giống nỉ k, và bọc ở đâu. Cóp sau xe I 20 k biết có bán mâm nhựa lót vào để lỡ có đi biển bỏ phao bé vào k bị ướt giống civic k ta? Lót sàn I 20 bằng nỉ muốn đặt may 1 bộ bằng simili thì đặt ở đâu. À E cũng muốn dán tem lên xe nhìn cho nó vui vui, các bác biết nơi nào thiết kế k?
Để bọc da, lót sàn... bác co thể ra tiệm Tám may nệm - 378 An Dương Vương Q.5 (Bác này hình như có nick trên OS là tam may nem). I20 có chiều dài hơi ngắn & nhỏ cho nên bác đừng lắp cản sau cũng như gắn ba cái miếng che mưa...sẽ làm :( xe. Nói chung cứ ra ADV là có đủ thứ đồ chơi cho bác chọn...

Hạng B2
30/8/08
170
3
18
44
HCM City
Pretty Lady nói:
Chị lấy xe này, ra số hoàn chỉnh là bao nhiêu? Thanks

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
378 ADV cho mọi thứ về simili và da để mợ tham khảo nha, mợ gọi bác Thái tammaynem 0918339870. Sau đó qua tiệm kế bên 380 ADV xem lun đủ loại tem trên đời!
PS: mợ mua hết nhiu dợ? Em thèm mà nhát lúa quá!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
7/11/11
64
0
0
Pretty Lady nói:
theo ý của mình thì
tấm che mưa thì gắn cũng được ko gắn cũng được
ko nên gắn cản sẽ làm xe phô và xấu đi .
nên lót sàn làm cho sạch sẽ dễ lau chùi .và ko bám bụi và cát vào
còn nệm thì có điều kiện thì thay da vào .đủ kiểu phối màu cho bạn lựa chọn.
còn ko thì từ từ thay cũng được

thân