Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Bên e kí HĐ mua bán trực tiếp vs khách hàng nên nếu doanh nghiệp phát hành có phá sản thì bên e vẫn hoàn thành nghĩa vụ vs KH trước (như trong HĐ ) sau đó mới giải quyết tài sản đảm bảo để thu hồi vốn ạh .
Nói chung là mua trái phiếu bên e thì tài sản của khách hàng sẽ qua nhiều lớp bảo vệ nên rất an toàn .
Thế bên em phá sản thì A biết đòi ai???

Tập Lái
3/7/18
7
48
14
Tuyệt !
Nick chính a là gì ?
Trên đây đầu ai cũng sạn nên em không câu lộ liễu vậy đâu. Chỉ là suốt thời gian qua em cũng hay đầu tư chỗ này chỗ kia, đến khi có tiền nhàn rỗi thì để qua chỗ anh nguoikimlien em tham gia ngắn hạn tầm 2,3 có khi 6 tháng. Lúc cần rút sớm anh ấy vẫn hỗ trợ nhiệt tình. Đến nay vẫn thấy ổn. Dĩ nhiên ls cao hơn ngân hàng.

Hạng B2
6/7/07
313
73
38
41
Nói chung là các bác có quan tâm thì e mời lên văn phòng hoặc setup e chạy qua cafe trao đổi sẽ tiện vs đầy đủ thông tin hơn . Trên OS này có trên 10 bác đi cùng em từ 2017 đến giờ, từ những post đầu tiên :
https://www.otosaigon.com/threads/dau-tu-cp-vpb-chac-chan-co-loi.8835875/
E làm tiền của các bác sinh sôi nảy nở nhiều, có bác lời 25%/3 tháng . Và chưa có 1 lời complain nào về cty e cũng như cách làm việc của em, tất cả đều rõ ràng và minh bạch. Cho nên các bác cứ yên tâm tương tác với em, thấy khả thì thì tham gia, k thấy khả thi thì coi như biết thêm 1 người bạn.