Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
mấy bác kia nói hết rồi :D thôi em còm 1 phát cho xôm :D
dàn âm thanh ếch dở thiệt nhưng do là chưa thay đầu dvd, chứ thay xong đầu 2 din thì 4 loa zin của ếch đánh lực lắm, em còn bất ngờ. hôm trước chở 1 oser chạy mer e250 đi xe em khen dàn loa đánh chất :D
xăng cộ thì vứt đi bác, giá xăng giảm rồi h bao nhiu cũng chiến :D :D :D
ếch chỉ có cái là hơi ồn. nói thiệt chứ em đi 1 mình thì thích lấy camry 99 đi hơn vì nó rất là êm, chở thêm 1 -2 người thì ếch đi phẻ hơn nhưng ồn.
bác mua xe thì chịu khó lúc chạy thử tắt hết nhạc, đóng hết kính kiếm đường xóc chạy để coi có cái gì nó kêu lộc xộc ko. em đi xe dị ứng nhất là xe thì cái gì cũng kêu chỉ cái còi ko kêu. nhiều em ếch dở kính sau lên thả ra tự đóng luôn, mặc dù thay cây ti chống ko nhiu nhưng như vậy là xe đi khá nhiều, khả năng sau này sẽ nhiều món nhựa rệu rã kêu lộc cộc cực kỳ khó chịu.

• Like
Reactions: langtulangthang
Hạng B2
24/2/12
300
88
28
55
Đường trường hay tp, thì cũng tùy bác chân to hay bé nhé! Xe nhà em, hay về quê Bình Thuận đường trường em đi một mình, ước cũng 12L. Còn trong tp, thì chắc 14L, nếu không kẹt xe, hay là không đậu tại chỗ mở máy lạnh! Hôm rồi đi với FFC, em ước phải 14 - 15L, vì đi đoàn mình không nhẹ chân ga được, và lên cốc thì hao hơn rồi! Cứ đi sao cho tour máy dưới 2000, thì chắc chắn ít hao! Đi Ếch, nói chung nguy hiểm lắm, vì sau đó không biết chuyển qua xe gì?Trừ những xe trên 1 tỏi!
Bác có quan tâm con ếch nhà em thì qua giao lưu nhé, dù sao em cũng phải lên đời!

Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Đường trường hay tp, thì cũng tùy bác chân to hay bé nhé! Xe nhà em, hay về quê Bình Thuận đường trường em đi một mình, ước cũng 12L. Còn trong tp, thì chắc 14L, nếu không kẹt xe, hay là không đậu tại chỗ mở máy lạnh! Hôm rồi đi với FFC, em ước phải 14 - 15L, vì đi đoàn mình không nhẹ chân ga được, và lên cốc thì hao hơn rồi! Cứ đi sao cho tour máy dưới 2000, thì chắc chắn ít hao! Đi Ếch, nói chung nguy hiểm lắm, vì sau đó không biết chuyển qua xe gì?Trừ những xe trên 1 tỏi!
Bác có quan tâm con ếch nhà em thì qua giao lưu nhé, dù sao em cũng phải lên đời!

Em khoái cái câu màu đỏ của bác!

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Hic...nghe các bác nói thía...vài bữa em kiếm 1 em Ếch đi xem sao...lúc trước cũng thích thích, có đi thử thì hơi ồn..nhưng giờ có cách trị ồn rùi...

Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
e cũng đang muốn lên mà chưa biết nên mua xe nào. X5 dc k bác?

• Like
Reactions: mwcellar
Hạng D
29/12/10
3.133
12.668
113
TP.HCM
Tiện nghi êm ái mondeo hơn hẳn escape bác ơi . bác cứ tới ford phổ quang ngồi vào từng xe nổ máy bật máy lạnh lên và ngồi im nghe độ ồn . độ rung của máy là thấy khác biệt liền