Tập Lái
28/3/06
26
0
0
RE: Mondeo lại gặp rắc rối

tôi chỉ thấy tenziketui là bênh vực Ford thôi, chắc là cũng đang đi xe ford zống tôi rồi. Chào đồng minh

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D.chẳng phải đi ford mà bênh hay không bênh mà cái j cũng khách quan một chút.bác thử đếm cái box ford này xem thử coi có bao nhiêu thread nói về con môngđau này rồi.vấn đề cũ mà cứ lật lại mãi.cũng may mà còn có mấy bác trong OS này cưới mongdau chứ không thì[8|]

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: ThichXeHoi_HN

tôi chỉ thấy tenziketui là bênh vực Ford thôi, chắc là cũng đang đi xe ford zống tôi rồi. Chào đồng minh
Giờ mới biết tại sao bác ấy cứ chê Toy ....:D

Tập Lái
28/3/06
26
0
0

Thật tình, trong các xe của To, tôi thích mỗi con camry 3.0 thôi, còn các xe khác thấy nó thế nào ấy, (chỉ tính xe liên doanh thôi nhé). Đi con Altis thì giống hệt dáng taxi, Vios và Z thì khác gì. Còn Innova thì thôi rồi, thà đi taxi còn hơn. Trong khi xe của Ford chiếc nào tôi cũng thích, không hiểu sao. Tôi thích cái laser ghia của nó từ hồi mới ra, thích cả con mondeo nữa, đến lúc nó ra con Everest lại thấy cũng thích. Đối với con focus thì bình thường dửng dưng. Hiện giờ tôi đang đi con Ford Laser ghia chẳng chê đc gì, ngoại trừ vẫn hơi ồn tí. Chỉ tiếc con mondeo đời đầu nó hay hỏng vặt nên chẳng dám chơi, nếu không mua một con chạy vài vạn cây rồi cũng đc, thỏa chí tang bồng. Nên nghe anh em chê xe Ford lại thấy bớt dần hy vọng, nhưng ham muốn vẫn tăng lên.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:D:Dem mà có ford đi thì các bác sắm maybach cho vợ đi chợ cả rồi[8D]

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

Chơi cái gì thì cứ nên theo sở thích và ý chí cá nhân của mình . Bác có May back hay s600 thì cũng ấm vào thân xác bác *** liên quan gì đến em hay cái xe ghẻ của em, mặc xác nhà bác, chê với bai cái gì đồng tiền xương máu của em có vậy thôi.:mad:

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Chơi cái gì thì cứ nên theo sở thích và ý chí cá nhân của mình . Bác có May back hay s600 thì cũng ấm vào thân xác bác *** liên quan gì đến em hay cái xe ghẻ của em, mặc xác nhà bác, chê với bai cái gì đồng tiền xương máu của em có vậy thôi.

He he, em thấy cứ có xe 4 bánh đi là tốt rồi, kể cả La già, Uaz, Gaz hay Jeep tập lái đều ngon hết. Bác nào muốn khen hay muốn chê gì với em cũng OK hết !:D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: ThichXeHoi_HN

Thật tình, trong các xe của To, tôi thích mỗi con camry 3.0 thôi, còn các xe khác thấy nó thế nào ấy, (chỉ tính xe liên doanh thôi nhé). Đi con Altis thì giống hệt dáng taxi, Vios và Z thì khác gì. Còn Innova thì thôi rồi, thà đi taxi còn hơn. Trong khi xe của Ford chiếc nào tôi cũng thích, không hiểu sao. Tôi thích cái laser ghia của nó từ hồi mới ra, thích cả con mondeo nữa, đến lúc nó ra con Everest lại thấy cũng thích. Đối với con focus thì bình thường dửng dưng. Hiện giờ tôi đang đi con Ford Laser ghia chẳng chê đc gì, ngoại trừ vẫn hơi ồn tí. Chỉ tiếc con mondeo đời đầu nó hay hỏng vặt nên chẳng dám chơi, nếu không mua một con chạy vài vạn cây rồi cũng đc, thỏa chí tang bồng. Nên nghe anh em chê xe Ford lại thấy bớt dần hy vọng, nhưng ham muốn vẫn tăng lên.
Con Land cruider lại càng dở phải không bác, đúng là Ford vẫn số 1 ...xe nào cũng sang trọng,đẹp kinh khủng khiếp ...

Tập Lái
28/3/06
26
0
0

Hehe, chê là ý kiến cá nhân thôi chứ có ý chụp mũ anh em đâu. Mình bỏ ra vài chục ngàn thì phải mua cái gì mình thích thôi, chẳng lẽ bác lại mua cái xe tôi thích à hoặc ngược lại. Sống trên đời có những cái thích và những cái không thích chứ. Bớt giận, bớt giận, suy xét kỹ kẻo lại mua phải cái xe tôi thích thì chết:D

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

@tenziketui: bác tên gì thì kệ bác, nhưng bác làm ơn đổi cái avatar đi, nhức mắt quá!