Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
các bác đừng nóng quá, để từ từ em xử đẹp chú em này. Dạy dỗ cho ra con người một chút.
@monder : ra lịch off đi các bác, nơi nào em cũng đến.

QBL
Hạng B2
6/8/13
143
2
0
huyluong nói:
các bác đừng nóng quá, để từ từ em xử đẹp chú em này. Dạy dỗ cho ra con người một chút.
chú là cái thá gì mà đòi dạy dỗ người khác nhỉ?

Hạng B2
13/6/08
275
3
18
www.otosaigon.com
huyluong nói:
Bữa bác ncngoc co nt cho em, em nghe bác ncngoc và bác đang lên kế hoạch về quê hương xứ dừa của bác đó. đang rủ rê, tập hợp danh sách. chọn ngày lành tháng tốt lên đường. Thấy anh em đi mong cũng nhiều lằm gùi. off một bữa cho hoành tráng
Theo tinh thần của bác anh huy, anh em đi mong ghẻ lên kế hoạch cho ngày cụ thể nha. trành ngày 14-15/09 ra nha, bũa đó em đi chơi với công ty gui.

Hạng F
8/8/06
6.456
21.077
113
40
QBL nói:
huyluong nói:
Không biết QBL này có phải là người của năm xưa hay là giả mạo thì chưa rõ, nhưng cách ăn nói thiếu đoàn kết, em khóa mồm 15 ngày. thanks.

Hạng C
27/6/13
959
13
18
Xe dap nói:
QBL nói:
huyluong nói:
Không biết QBL này có phải là người của năm xưa hay là giả mạo thì chưa rõ, nhưng cách ăn nói thiếu đoàn kết, em khóa mồm 15 ngày. thanks.
@bacxedap: bác khóa vĩnh viễn luôn chứ bác...

4/12/12
92
13
8
Xe dap nói:
QBL nói:
huyluong nói:
hic, khóa đi anh xe đạp!!Em cũng bực thèn này roài!!! Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng!!!

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Rbx nói:
Em thấy có gì phải chém đâu. Bác nói toàn là sự thật. Bác cho thêm cảm nhận về chậy, cảm giác... Chứ như vậy so sánh chỉ về xăng thì không đến nổi nếu có tốn hơn 4-5 lít.
Em nhẩm thế này
Mon 350 triệu
Camry 900 triệu
Giả sử 1 năm đi 10 ngàn km
Cứ 100 cây tốn hơn 16l(mon) -12l(cam)=4lit~100ngan
Vị chi mon đi mottj năm tốn hơn 10ngan/100x100ngan=10 triệu.
Làm kinh tế 900-350=550 chai gửi ngân hàng /1nam= 7%x550 ~40 chai.
Đi 3 năm nữa, bán lại mon 300 cam chắc còn 750 chai.
Đi ford vẫn ngon hơn
Thoi em dọt........
Nói thiệt em có tiền để lựa chọn giữa Mon và Cam cùng đời (xe cũ) em chọn Mon vì về option 2 cái không khác nhau nhiều, nhưng về kinh tế đảm bảo Mon lợi hơn rất nhiều.