MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam
Chiều nay đi qua đường giải phóng gặp một chú Mông Đau m vào đít 2 chỗ mui trần các bác ạ, tắc cả đường...Chia buồn với bác mông đau, không biết có phải trong 4R anh em mình không. hehe hình như ko đóng bảo hiểm nên ttrông bác ấy bức xúc lắm:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/2/04
97
1
8
Vietnam
RE: Mông Đau đọ với 2 chỗ mui trần

Chiều nay sao lắm tai nạn thế . E ngồi ở Đại Cồ Việt có vài tiếng mà thấy đâm nhau chí choét . Trên đường có 2 chú ô tô được xe chuyên dụng kéo đi, trong đó có một chú Escape đâm phồng cả nắp ca pô lên nhưng không thấy bong bóng đâu cả, hay trẻ con cắt về chơi rồi không biết [8|]

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

ủa thế lại xe ford không bung túi khí hả bác:mad::mad::mad:

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Gần tết nhất ai cũng vội vã hơn nên dễ tai nạn hơn, các bác cẩn thận. Tuần trước buổi tối trời mưa phùn gío bấc lạnh lắm trên đường ra nội bài ngay ngã 4 gần trạm soát vé về phía HN, tai nạn một người chết năm ngay giữa đường trông rất thương tâm, bên cạnh là một chú Ranger - không biết có phải là thủ phạm không.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

đâm nhẹ mà bác nên chẳng bung airbag đâu...chỉ tắc đường thôi. Dạo này gần Tết + lạnh làm các bác 2 chỗ mui trần đi kinh khủng lắm.

Hạng B1
3/2/04
97
1
8
Vietnam

ORIGINAL: MZP

đâm nhẹ mà bác nên chẳng bung airbag đâu...chỉ tắc đường thôi. Dạo này gần Tết + lạnh làm các bác 2 chỗ mui trần đi kinh khủng lắm.

Không nhẹ đâu bác à, nắp capô biến thành hình cái lồng bàn mà :) , họ kéo qua đường Tạ Quang Bửu khu Bách Khoa, không biết đi đâu.

Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi

Hic.,...Sợ quá...Năm hết tết đến rồi...Đi đường thấy nhiều tai nạn quá,..Chẳng biết bây giờ nên đi cái gì cho an toàn đã chứ chưa nói đến đi của hãng nào(Ford chẳng hạn)
Mà hình như em cũng chưa nghe đến trường hợp bung túi khí nào của xe Ford thì phải.

Hạng B1
13/9/04
95
2
8
VNOB

thôi các pác ơi năm hết têt đến roái các pác đi cẩn thận bây giờ đường xá xa xôi anh em 4rum kẻ Nam người Bắc đi lại bất tiện lắm