Tập Lái
22/2/17
3
0
1
41
Khi không xài thì màn hính xập xuốn và rút vào trong giấu kín. Các tính năng của xe vẫn y nguyên toàn bộ. Hàng có sẵn đó bác.
Thanks, bác!
Bác chụp hình ảnh của DVD nầy lúc nó thụt vào cho anh em tham khảo với!

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Khi không xài thì màn hính xập xuốn và rút vào trong giấu kín. Các tính năng của xe vẫn y nguyên toàn bộ. Hàng có sẵn đó bác.
Thanks, bác!
Mình thích rồi nhá cái khoản zin nguyên bộ vẫn còn, vây bác Phú cho hỏi đầu DVD pioner này chạy hệ điều hành gì vậy , chi phi khoảng bao nhieu làm trên xe mất bao thời gian có camera truosc sau luôn à.
thanks!
Nó là đầu phát cảm ứng DVD thôi bác. Khi kết nối với đt thì đưa được một số tính năng từ đt lên.
Giá là 13,200.000đ

Chỉ gắn được xe FEco thôi hả bác?
Gắn cho tất cả các loại xe có size 1Din hoặc 2Din đó bác.

Tập Lái
22/2/17
3
0
1
41
Chủ xe về quê mất rồi bác, sorry bác!
Thế có phải thay cái mặt dưỡng vào hay đục khoét gì không bác, muốn có thêm DVD ghê nhưng vẫn muốn em nó còn hệ thống zin,

Tập Lái
22/2/17
3
0
1
41
Có chỉnh lại cái khung nhựa ngay đó thôi bác.
Bác inbox cho em cái giá lắp ráp cái đầu DVD Pioneer thò thụt nay nhe, giá gồm DVD+camera lui+camera hông phụ; cái này có chạy đuoc Vietmap không bác, có phải tăng chi phí gì không bác,

Tập Lái
9/9/15
37
19
13
39
Bác inbox cho em cái giá lắp ráp cái đầu DVD Pioneer thò thụt nay nhe, giá gồm DVD+camera lui+camera hông phụ; cái này có chạy đuoc Vietmap không bác, có phải tăng chi phí gì không bác,
Theo như em bik cái này không work chung với Viet map...mún gắn việt map bác phải gắn thêm bộ Interface nữa nhưng giá khá cao. Pionner cho bác sữ dụng Android Auto và Apple Car Play mà..bác có thể sử dụng Google map trên phone và sync lên màn hình ah.

Tập Lái
7/12/16
12
2
3
Vậy cái đầu DVD pioner này không có GPS & Wifi à. phải syns với điện Thoại sao.

Tập Lái
24/2/17
5
3
3
40
Em chung một câu hỏi