Website của chúng ta nhìn chung nội dung rất phong phú, da dạng. Về cơ bản đáp ứng được hầu hết các nhu cầu của các thành viên. Tuy nhiên, tôi vẫn thấy hình như còn thiêu thiếu "món" gì đó. Suy nghĩ mãi chợt nhận ra, nếu có thâm mục hài hước liên quan đến xe cộ nữa thì trọn vẹn hơn. Đó cũng là nơi để các thành viên có tiếng cười sảng khoái, xả stress. Các bác ngâm cứu xem có dùng được đề xuất này của tôi không nhé.
Kính các bác.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Một đề xuất nhỏ với các bác quản lý web

Ra Box ngoài lề có thread thư giản đó bác. Hằm bà lằng xắn cấu luôn :D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Thì đã có box ngoài lề rồi, bác cứ xả stress thoải mái

Tập Lái
14/6/07
38
0
8
www.oo7.com

Có là chỗ "lẩu thập cẩm" đủ thứ chuyện, đâu phải góc thư giãn đâu các bác. Xem ra bác cọp á có lý đó. Hãy nhìn sang các web chuyên nghiệp khác để biết mình chứ mấy bác.:(:(:(

Trích đoạn: chau_lecture

Có là chỗ "lẩu thập cẩm" đủ thứ chuyện, đâu phải góc thư giãn đâu các bác. Xem ra bác cọp á có lý đó. Hãy nhìn sang các web chuyên nghiệp khác để biết mình chứ mấy bác.:(:(:(

Cảm ơn bác Châu-lecture vì đã hiểu ý tôi. Đúng đó các bác. Đồng ý là đã có mục Chuyện ngoài lề, nhưng chuyện ngoài lề thì lại nhiều thứ quá, mà mình chỉ muốn có mục cười thư giãn thôi. Còn chuyện buồn, chuyện không vu mà cũng không buồn thì không nằm trong ý tưởng của mình, xin cứ để nó ở yên trong chuyện ngoài lề.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Có lẩu thập cẩm các loại xì trét, vào chỗ lẩu thập cẩm để xả cũng được mà bác. Hôm nay thích thư giãn kiểu này, hôm khác lại thư giãn kiểu khác. Ở trỏng cũng có mục chuyện cười mà. Cái hay là thư giãn không chỉ có chuyện cười đó bác.