Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
audi fan nói:
Audi nhập chính thức từ ASIA... thì động cơ 1.8. có turbo. vậy cs 160 hp la chính xác rồi bác ah. gần 80k tiền mà cs như vậy có hơi phí không bác.

Ko biết đại lý ở đây có cho thử ko ??? Nếu có bác lái thử để cảm nhận rồi mua . Thấy đáng thì mua thế thôi .

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
Cách đây khoảng 2 tuần em gặp 1 bác đi Q5 chạy xăng 3.2 ở nhạc viện HN. Đẹp thật, cơ chế treo khủng lắm, em có hỏi thấy bác ấy bẩu tự nhập giá 120k....

Hạng B2
3/1/10
387
1
18
crazyshark nói:
Ko biết đại lý ở đây có cho thử ko ??? Nếu có bác lái thử để cảm nhận rồi mua . Thấy đáng thì mua thế thôi .

gọi điện lên hãng hỏi options, lai thử. hãng trả lời hiện giờ chỉ còn một chiếc màu đỏ, đã có người mua nên không thử được. muốn thử thì tới tháng 4/2010 mới về xe mới. lên trang chủ cua hãng thì không có chi tiết nên không biết được gì nhiều. bác có biết thì cho em biết với nhé

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
audi fan nói:
crazyshark nói:

gọi điện lên hãng hỏi options, lai thử. hãng trả lời hiện giờ chỉ còn một chiếc màu đỏ, đã có người mua nên không thử được. muốn thử thì tới tháng 4/2010 mới về xe mới. lên trang chủ cua hãng thì không có chi tiết nên không biết được gì nhiều. bác có biết thì cho em biết với nhé

Em cũng chả biết gì cả !!! Bó tay :D . Ko ai giúp giùm bác này hả các bác ??? Chúc bác mau có xe mới đi trước tết nhá .

Hạng C
18/3/05
651
12
18
Đã chơi Q5 thì nên mua bản có S-line package, chân 20" + nội thất sport mới đẹp.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
belancer nói:
Đã chơi Q5 thì nên mua bản có S-line package, chân 20" + nội thất sport mới đẹp.

biết là thế nhưng với tình hình kinh tế suy thoái thế này, kiếm đc xe như thế ở dealer cũng ko phải là đơn giản bác ạ ^^,
em nghĩ mình nên chơi như bọn Mỹ: vừa vừa đủ dùng thôi chứ cứ như VN ta "full option" suốt thì có mà chết tiền :p