Hạng C
18/3/05
651
12
18
Em thì lại nghĩ ngược lại, lúc này mua xe ở nước ngoài mới dễ do các chính sách kích cầu của từng hãng (mà các gói này bản chất là từ support của chính phủ từ năm ngoái).
Bản S-line package này giá chỉ 3K bên Mỹ, tất nhiên về đến VN thì phải x3 lên do thuế.

kanz_min nói:
belancer nói:
Đã chơi Q5 thì nên mua bản có S-line package, chân 20" + nội thất sport mới đẹp.

biết là thế nhưng với tình hình kinh tế suy thoái thế này, kiếm đc xe như thế ở dealer cũng ko phải là đơn giản bác ạ ^^,
em nghĩ mình nên chơi như bọn Mỹ: vừa vừa đủ dùng thôi chứ cứ như VN ta "full option" suốt thì có mà chết tiền :p

thoái thế này, kiếm đc xe như thế ở dealer cũng ko phải là đơn giản bác ạ ^^, em nghĩ mình nên chơi như bọn Mỹ: vừa vừa đủ dùng thôi chứ cứ như VN ta "full option" suốt thì có mà chết tiền :p

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
belancer nói:
Em thì lại nghĩ ngược lại, lúc này mua xe ở nước ngoài mới dễ do các chính sách kích cầu của từng hãng (mà các gói này bản chất là từ support của chính phủ từ năm ngoái).
Bản S-line package này giá chỉ 3K bên Mỹ, tất nhiên về đến VN thì phải x3 lên do thuế.
à vâng, dĩ nhiên rồi, nhưng bác đặt xe từ hãng thì lâu, mà muốn có xe ngay phải lấy từ dealer, mà ở dealer chắc chắn nó ko nhiều xe S-line full loaded đc ^^, em cũng biết tí chút thôi, có thể tuỳ nơi tuỳ thời điểm

@sonnguyen: dạ về sức ngựa thì đúng là GLK hơn Q5 2.0TDI rồi nhưng về chất lượng thì GLK còn thua xa ạ hehe ^^

Hạng B2
6/1/08
399
2.012
93
52
Em náy táp lô nhìn xấu các bác nhỉ ! nhưng hàng hiệu và gia này thì cũng chấp nhận đc!

Hạng B2
30/1/07
478
0
16
A SƯỚNG nói:
Cách đây khoảng 2 tuần em gặp 1 bác đi Q5 chạy xăng 3.2 ở nhạc viện HN. Đẹp thật, cơ chế treo khủng lắm, em có hỏi thấy bác ấy bẩu tự nhập giá 120k....

Định đổi xe hả bác????:D

Hạng B2
3/1/10
387
1
18
kanz_min nói:
hiện thị trường chưa có 2.0T nhỉ??? ở VN chạy loại này là hợp lí nhất ^^

1.8 và 2.0 cũng khác biệt nhau về giá nhiều đấy bác. 2.0 thì đặt salon nhập thôi bác nhỉ.

Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
hixhix,e ko có xèng nên hok dám chê,nhưng mà thực tế là nhìn taplo chuối wa các bác ạ, nhìn dàn mủ cứ đểu đểu sao ấy,